Mbunge wa Muleba Kasikazini ni mzigo

Mbunge wa Muleba Kasikazini ni mzigo

Joined
Jan 2, 2014
Posts
94
Reaction score
18
balaza la madiwani la wilaya muleba walipindisha maamuzi ya wilaya mpya ya kamachumu na kuuiweka hizigo mpaka sasa wananchi wa muleba k.zini hawajaona mbunge akihoji juu ya ukihukwaji huu wa madiwani wa ccm wa kuiweka wilaya maeneo ya izigo...
 
balaza la madiwani la wilaya muleba walipindisha maamuzi ya wilaya mpya ya kamachumu na kuuiweka hizigo mpaka sasa wananchi wa muleba k.zini hawajaona mbunge akihoji juu ya ukihukwaji huu wa madiwani wa ccm wa kuiweka wilaya maeneo ya izigo...

Kama una uwezo wa kuandika hapa JF unashindwaje kujiorganize ukuwapata watu wa kutosha mkapeleka malalamiko yenu panapo husika. Fanya maamuzi ya kweli siyo kuandika hapa JF haitasaidia kupata suluhu ya issue yako.
 
Anavyopenda Rushwa atapendekeza kata ipelekwe kyanshenge au mushabago, huko ndo kuna wapiga kura wake izigo na kamachumu kuna nshomile wengi ambao hawamuungi mkono
 
Mwijage aleze nae kama kabariki mahazi hayo

Mwijage yule ni mzigo,kwani hâta bungeni hakuna lolote la maana analo changia zaidi ya kuunga mkono 100%,kila hoja ya serikali.
 
Sonmtambo,tulia umchambue vizuri hiyo Mwijage,Sasa hiyo MAHAZI,ndio kitu gani?pole mkuu
 
Mwijage yule ni mzigo,kwani hâta bungeni hakuna lolote la maana analo changia zaidi ya kuunga mkono 100%,kila hoja ya serikali.

Mpumb.avu nilimpuuza siku anatoa taarifa kwa Kafulila eti mgodi Wa Mwadui umelipa kodi ya 178m! Hizo ni nini? Ukilinganisha na mamilioni waliyochota bila kulipa kodi? Hovyo kabisa
 
nipo hapa kyaka kijiji kinaitwa kashaba ndani ya jimbo la nkenge la asumta mshama kuna darasa watoto wanasomea nje ngoja nichukue pic.
 
Kama una uwezo wa kuandika hapa JF unashindwaje kujiorganize ukuwapata watu wa kutosha mkapeleka malalamiko yenu panapo husika. Fanya maamuzi ya kweli siyo kuandika hapa JF haitasaidia kupata suluhu ya issue yako.
Alafu nakuwa kama siawelewi elewi vile,Izigo ni kama Km 10 or less kutoka makao makuu ya wilaya ya Muleba[Muleba mjini] hata kwa miguu unafika,sasa kama mtu unaweka wilaya katika distance ya less than 10 Kms kutoka wilaya nyingine kuna justification gani,haya mambo mengine hayahitaji uwe na akili sana kuyapambanua.
 
kamachumu ni location nzuri ktk connection na wilaya nyingine and every service is there sielewi watu wengine akili ziko wapi
 
Hata mbunge wa muleba kus. Prof. Anna Tibaijuka ni yale yale tu majanga.
 
Hivi huyu Charles Mwijage anajitambua kweli? Hivi Rugemalira amemlipa kiasi gani ambacho anajisifia ujinga kuwa amesoma na anaijua IPTL? Nimeamini watu wa Muleba Kaskazini hawana mbunge
 
Hivi huyu Charles Mwijage anajitambua kweli? Hivi Rugemalira amemlipa kiasi gani ambacho anajisifia ujinga kuwa amesoma na anaijua IPTL? Nimeamini watu wa Muleba Kaskazini hawana mbunge
Sio Muleba Kaskazini tu,ni mkoa mzima wa Kagera hakuna Mbunge,mimi kuna wakati nina wa envy wana Kigoma na Kizazi chao,wanatoa vijana majasiri sana tofauti na mikoa mingine mingi tu.
 
Watu ambao mbunge wao ni Charles Mwijage nawahurumia sana sana. Mlichaguaje mbunge mnafiki na mpenda rushwa kiasi kile? Uwezo wa akili anao lakini anashindwa kuutumia amebaki kulamba miguu pengine akidhani atapewa hata unaibu waziri.
 
Back
Top Bottom