Mbunge wa Jimbo la Muleba Kusini Aaga Bunge Rasmi

Mbunge wa Jimbo la Muleba Kusini Aaga Bunge Rasmi

Chademakwanza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Posts
6,346
Reaction score
1,873
Kwa taarifa za uhakika nilizopewa na mjumbe wa halmashauri kuu ya ccm wilaya,( jina linahifadhiwa)

Amesema mwisho wa Mbunge huyo ni mwaka huu. Akitembelea na kuzungumza na viongozi wa kata zote, akianza na kata 13, alikumbana na maswali mengi mojawapo ni suala la ufisadi wa Escrow na mahusiano yake na Rugemalira.

Aidha walienda mbali zaidi kwa kuhoji,ahadi za maji,barabara,umeme,mitandao ya simu na shule zote ziko katika hali mbaya.

Aidha walimhoji juu ya shule yake kwa kuwa hakuna binti anayetoka jimbo hilo aliyepewa nafasi kusoma hapo badala yake ni watoto wa vigogo tu.

Akijitetea ameahidi kuwa baada ya uchaguzi atahakikisha anatatua kero hizo.

Cha ajabu aliahidi kutoa mchango wa milioni moja kila tawi ili chama kijijenge na kuboresha ofisi za chama.

Lakini wanachama hao wamesema....alikuwa mkuu wa shirika la Maakazi duniani,alikuwa mwalimu chuo kikuu, watoto wake wanaisho nje ya nchi,amekuwa waziri wa nyumba na maendeleo,lakini ameshindwa hata kuonyesha mfano wa kutoa master plan ya mji wa Muleba......

Mama mmoja alipoulizwa alisema"...tumechoka kuburuzwa,tutaonana ndani ya sanduku la kura,tutakula kwake lakini tutalala kwingine......"

Tunachojiuliza,kwa nini fedha zitolewe sasa,wakati tunakaribia kuanza kampeni?, au ndio Escrow tena ya Muleba?
 
Mmmmh, mbona haioneshi km kaaga km heading ya thread isemavyo? Au kaaga kwa hayo uloainisha? Yaweza kuwa hujawasoma watanzania huwa wanachagua nini maana hizi wanaamini bado ni njama za kisiasa na mwananchi asojua ata maana ya pesa za escrow utamwaminisha vp kuwa huyu alomo kwny hili sakata hafai? Bado ananafasi ya kurudi mjengoni labda aamue kuacha mwenyewe
 
Matokeo ya uchaguzi wa serikali za mitaa Muleba kusini:
CDM vijiji 46
CUF vijiji 4
CCM vijiji 38

Vitongoji:
CDM 213
CUF 16
CCM 184

CCM ni chama cha upinzani jimboni hapo. Kamanda Ansbert Ngurumo anasubiri kuapishwa ubunge November
 
Matokeo ya uchaguzi wa serikali za mitaa Muleba kusini:
CDM vijiji 46
CUF vijiji 4
CCM vijiji 38

Vitongoji:
CDM 213
CUF 16
CCM 184

CCM ni chama cha upinzani jimboni hapo. Kamanda Ansbert Ngurumo anasubiri kuapishwa ubunge November

Km takwimu hizi ni za ukweli basi cna shaka kuwa ccm hawana chao apo
 
Kwa taarifa za uhakika nilizopewa na mjumbe wa halmashauri kuu ya ccm wilaya,( jina linahifadhiwa)

Amesema mwisho wa Mbunge huyo ni mwaka huu. Akitembelea na kuzungumza na viongozi wa kata zote, akianza na kata 13, alikumbana na maswali mengi mojawapo ni suala la ufisadi wa Escrow na mahusiano yake na Rugemalira.

Aidha walienda mbali zaidi kwa kuhoji,ahadi za maji,barabara,umeme,mitandao ya simu na shule zote ziko katika hali mbaya.

Aidha walimhoji juu ya shule yake kwa kuwa hakuna binti anayetoka jimbo hilo aliyepewa nafasi kusoma hapo badala yake ni watoto wa vigogo tu.

Akijitetea ameahidi kuwa baada ya uchaguzi atahakikisha anatatua kero hizo.

Cha ajabu aliahidi kutoa mchango wa milioni moja kila tawi ili chama kijijenge na kuboresha ofisi za chama.

Lakini wanachama hao wamesema....alikuwa mkuu wa shirika la Maakazi duniani,alikuwa mwalimu chuo kikuu, watoto wake wanaisho nje ya nchi,amekuwa waziri wa nyumba na maendeleo,lakini ameshindwa hata kuonyesha mfano wa kutoa master plan ya mji wa Muleba......

Mama mmoja alipoulizwa alisema"...tumechoka kuburuzwa,tutaonana ndani ya sanduku la kura,tutakula kwake lakini tutalala kwingine......"

Tunachojiuliza,kwa nini fedha zitolewe sasa,wakati tunakaribia kuanza kampeni?, au ndio Escrow tena ya Muleba?

Nmeipenda hiyo "tutakula kwake lakini kulala kwingine"
 
Matokeo ya uchaguzi wa serikali za mitaa Muleba kusini:
CDM vijiji 46
CUF vijiji 4
CCM vijiji 38

Vitongoji:
CDM 213
CUF 16
CCM 184

CCM ni chama cha upinzani jimboni hapo. Kamanda Ansbert Ngurumo anasubiri kuapishwa ubunge November

Ngurumo anagombea Mukeba Kaskazini kwa Chazi Mwijage Naibu Waziri Nishati na Madini. Jembe Ngurumo lazima litinge Bungeni.
 
​Maneno ya kashfa pia huwa yanaponza, ni vyema kuweka akiba ya maneno, kama yeye 10mill anaunulia mboga unadhani wananchi wake huko kijijini wasiojiweza inakuwaje
 
Kwa taarifa za uhakika nilizopewa na mjumbe wa halmashauri kuu ya ccm wilaya,( jina linahifadhiwa)

Amesema mwisho wa Mbunge huyo ni mwaka huu. Akitembelea na kuzungumza na viongozi wa kata zote, akianza na kata 13, alikumbana na maswali mengi mojawapo ni suala la ufisadi wa Escrow na mahusiano yake na Rugemalira.

Aidha walienda mbali zaidi kwa kuhoji,ahadi za maji,barabara,umeme,mitandao ya simu na shule zote ziko katika hali mbaya.

Aidha walimhoji juu ya shule yake kwa kuwa hakuna binti anayetoka jimbo hilo aliyepewa nafasi kusoma hapo badala yake ni watoto wa vigogo tu.

Akijitetea ameahidi kuwa baada ya uchaguzi atahakikisha anatatua kero hizo.

Cha ajabu aliahidi kutoa mchango wa milioni moja kila tawi ili chama kijijenge na kuboresha ofisi za chama.

Lakini wanachama hao wamesema....alikuwa mkuu wa shirika la Maakazi duniani,alikuwa mwalimu chuo kikuu, watoto wake wanaisho nje ya nchi,amekuwa waziri wa nyumba na maendeleo,lakini ameshindwa hata kuonyesha mfano wa kutoa master plan ya mji wa Muleba......

Mama mmoja alipoulizwa alisema"...tumechoka kuburuzwa,tutaonana ndani ya sanduku la kura,tutakula kwake lakini tutalala kwingine......"

Tunachojiuliza,kwa nini fedha zitolewe sasa,wakati tunakaribia kuanza kampeni?, au ndio Escrow tena ya Muleba?

Mkuu kwa wahaya hilo linawezekana kabisa kumbuka hata karamagi alikutana na hali hiyo
 
​Maneno ya kashfa pia huwa yanaponza, ni vyema kuweka akiba ya maneno, kama yeye 10mill anaunulia mboga unadhani wananchi wake huko kijijini wasiojiweza inakuwaje

Huyu mama hana breki mdomoni mwake kuna wakati aliongea na waandishi wa habari akasema kuwa yeye hawezi kujiuzuru kwani yeye ni jembe la rais kikwete na siku ya tatu akapigwa chini
 
Ngurumo anagombea Mukeba Kaskazini kwa Chazi Mwijage Naibu Waziri Nishati na Madini. Jembe Ngurumo lazima litinge Bungeni.

Na hilo li mwijage limeshachemka alipo chaguliwa aliingia kwa mbwembwe lkm leo hasikiki kabisa ameshakamatwa na kina rostam
 
​Maneno ya kashfa pia huwa yanaponza, ni vyema kuweka akiba ya maneno, kama yeye 10mill anaunulia mboga unadhani wananchi wake huko kijijini wasiojiweza inakuwaje
Tatizo la Ccm wanafikiria baado tupo kwenye enzi za Maigizo
 
Huyu mama hana breki mdomoni mwake kuna wakati aliongea na waandishi wa habari akasema kuwa yeye hawezi kujiuzuru kwani yeye ni jembe la rais kikwete na siku ya tatu akapigwa chini

Wakiambiwa ccm ni Futuhi wanachukia
 
Back
Top Bottom