MBU WA MUHIMBILI


mgonjwa

mgonjwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
467
Likes
74
Points
45
mgonjwa

mgonjwa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2013
467 74 45
Jamani jamani muhimbili kwa kweli ili tatizo la mbu wengi na wakali sijui linatokea wapi , kuna mbu mpaka anafunua neti na kukung'ata ....dr magufuli please do something my president
1468689091135-jpg.366762
 
E

Essau mella

Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
5
Likes
0
Points
3
Age
28
E

Essau mella

Member
Joined Jul 3, 2016
5 0 3
Wakaz wa mhimbili wengne c mbu wa kawaida tumuombe mungu atafanya
 
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
344
Likes
241
Points
60
Age
25
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
344 241 60
Ujumbe wako unahusiana vipi na hiyo picha?
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,867
Likes
13,649
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,867 13,649 280
Jamani jamani muhimbili kwa kweli ili tatizo la mbu wengi na wakali sijui linatokea wapi , kuna mbu mpaka anafunua neti na kukung'ata ....dr magufuli please do something my president View attachment 366762
Ni kutokana na lile bonde la Jangwani..
 
vollies

vollies

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
760
Likes
444
Points
80
vollies

vollies

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
760 444 80
Mbu wa plate number 'D' ndio hatAri zaidi wapo sana wodi za KAribu na mochwari
 
U

Undu

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Messages
1,893
Likes
245
Points
160
U

Undu

JF-Expert Member
Joined May 18, 2013
1,893 245 160
Mbu wapo kila siku Muhimbili na hakuna mkakati maalumu wakuwangamiza utawaonea huruma manesi night shift pamoja na wagonjwa wanavyoshambuliwa.chonde serikali ingalieni swala hili.
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,170
Likes
2,407
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,170 2,407 280
Nimewahi sikia hao mbu ni biological control ya anopheles,

Kama wale sisimizi wa Mazimbu wa kucontrol nyoka
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
31,128
Likes
18,071
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
31,128 18,071 280
Hehehe mbu anafungua net
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
723
Likes
1,207
Points
180
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
723 1,207 180
halafu wababe hao hata kama ukiwapiga bado wamo mpaka wakung'ate na halafu wanakuja na blue band ya kupaka mwili wako
 
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
1,767
Likes
678
Points
280
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
1,767 678 280
....hao mbu Ni wamepandikizwa kwa akili ya kupunguza mbu wadogo kwani Wao hawawezi carry anopheles.

Aliyesema hapo juu yupo sahihi, msipende ubishi
 

Forum statistics

Threads 1,239,192
Members 476,441
Posts 29,345,090