Mbowe anamzidi Magufuli kwa ujanjaujanja!

Mbowe anamzidi Magufuli kwa ujanjaujanja!

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Posts
2,448
Reaction score
3,731
Huyu Mbowe ana akili nyingi sana anajua na ana uhakika kuwa kila mkakati wake anaouweka hauwezekani kwa sasa kwani hata hao vijana wa kuandamana kwa sasa ana uhakika hawezi kuwapata.

Hivyo anachofanya kwa sasa ni kumremote Rais aendelee kutoa matamko mbalimbali na huo kwa Mbowe ndio ushndi anaoutaka anataka ilimradi tu Rais amjibu.

Kwa bahati mbaya Rais hajashtukia hilo game.
 
Mbowe ni gwiji wa siasa za Tanzania ni mwenyekiti wa upinzani pekee ambae amezalisha zaidi ya wabunge 7 6 . Baba Jesika hakuwahi kuwa hata Mwenyekiti wa kijiji nazani ni Jk pekee alimmudu Mbowe na Vijana wake kwa sasa nazani tutaanza kuona burudani na Magufuru atageuka Jerry Muro
 
Mbowe ni gwiji wa siasa za Tanzania ni mwenyekiti wa upinzani pekee ambae amezalisha zaidi ya wabunge 7 6 . Baba Jesika hakuwahi kuwa hata Mwenyekiti wa kijiji nazani ni Jk pekee alimmudu Mbowe na Vijana wake kwa sasa nazani tutaanza kuona burudani na Magufuru atageuka Jerry Muro
2005 Mh. Mbowe aligombea urais akapata kura elfu 90.....
2015 Mh Magufuli aligombea urais unajua alipata kura ngapi?
Kati ya hao nani amefanikiwa kwenye ulingo wa siasa...
Nikufundishe kitu, kilichonyanyua upinzani ni udhaifu mkubwa wa CCM na wala si uwezo mkubwa wa Mh. Mbowe...wachache sana wataelewa hilo
 
2005 Mh. Mbowe aligombea urais akapata kura elfu 90.....
2015 Mh Magufuli aligombea urais unajua alipata kura ngapi?
Kati ya hao nani amefanikiwa kwenye ulingo wa siasa...
Nikufundishe kitu, kilichonyanyua upinzani ni udhaifu mkubwa wa CCM na wala si uwezo mkubwa wa Mh. Mbowe...wachache sana wataelewa hilo
na unajidanganya kwamba udhaifu mkubwa wa CCM kwa sasa haupo?
 
Huyu Mbowe ana akili nyingi sana anajua na ana uhakika kuwa kila mkakati wake anaouweka hauwezekani kwa sasa kwani hata hao vijana wa kuandamana kwa sasa ana uhakika hawezi kuwapata.

Hivyo anachofanya kwa sasa ni kumremote Rais aendelee kutoa matamko mbalimbali na huo kwa Mbowe ndio ushndi anaoutaka anataka ilimradi tu Rais amjibu.

Kwa bahati mbaya Rais hajashtukia hilo game.


Kama angekuwa kweli ni mjanja leo hii si angekuwa tayari ni Raisi au Chama chake kingeshatoa Raisi wa JMTZ, Magufuli wetu amejaribu mara moja na akafanikiwa huyo Mbowe amefanikiwa nini ukiondoa Mali ya urithi ktk kwa Baba yake? Kwa maana hata huwo Uenyekiti wenyewe amepewa kwa sababu Baba Mkwe wake ndiyo mwenye Chama, lkn siyo kwa sababu ya UWEZO wake!
 
na unajidanganya kwamba udhaifu mkubwa wa CCM kwa sasa haupo?
Sijasema udhaifu umeisha...old habbits die hard....cha muhimu ni kiongozi anajaribu kupambana na hilo tatizo kwa vitendo...tatizo ni wewe unayepinga mabadiliko ya kweli
 
2005 Mh. Mbowe aligombea urais akapata kura elfu 90.....
2015 Mh Magufuli aligombea urais unajua alipata kura ngapi?
Kati ya hao nani amefanikiwa kwenye ulingo wa siasa...
Nikufundishe kitu, kilichonyanyua upinzani ni udhaifu mkubwa wa CCM na wala si uwezo mkubwa wa Mh. Mbowe...wachache sana wataelewa hilo
ina maana hujui kama lowassa alishinda maccm yakapindua matokeo?jiulize zanzibar nani alishinda na nini kilifanyika?watanzania wanaakili sana they know what will be happen in future?
 
2005 Mh. Mbowe aligombea urais akapata kura elfu 90.....
2015 Mh Magufuli aligombea urais unajua alipata kura ngapi?
Kati ya hao nani amefanikiwa kwenye ulingo wa siasa...
Nikufundishe kitu, kilichonyanyua upinzani ni udhaifu mkubwa wa CCM na wala si uwezo mkubwa wa Mh. Mbowe...wachache sana wataelewa hilo
Hujui kitu mkuu kaa kimya utachekesha 2005 tulikuwa tunajenga chama halafu usiongee kiushabiki nimekwambia Mbowe ndio Mwenyekiti alitoa wabunge hao kwani Magufuri amewahi kuwa Mwenyekiti wa Ccm wapi?.
 
Hujui kitu mkuu kaa kimya utachekesha 2005 tulikuwa tunajenga chama halafu usiongee kiushabiki nimekwambia Mbowe ndio Mwenyekiti alitoa wabunge hao kwani Magufuri amewahi kuwa Mwenyekiti wa Ccm wapi?.
Wewe akilizako ni finyu sana..unazidi kujifunga..unafanya comparison za kibwege...huna tofauti na mtu anayenganisha performance ya mkurugenzi wa kampuni X anamlinganisha na afisa wa kampuni Y. Unavyofanya comparison lazima utumie ngazi moja..mkurugenzi wa kampuni X anapaswa kushindanishwa na mkurugenzi wa kampuni Y
 
Kama angekuwa kweli ni mjanja leo hii si angekuwa tayari ni Raisi au Chama chake kingeshatoa Raisi wa JMTZ, Magufuli wetu amejaribu mara moja na akafanikiwa huyo Mbowe amefanikiwa nini ukiondoa Mali ya urithi ktk kwa Baba yake? Kwa maana hata huwo Uenyekiti wenyewe amepewa kwa sababu Baba Mkwe wake ndiyo mwenye Chama, lkn siyo kwa sababu ya UWEZO wake!
Wivu utakuua
 
Wewe akilizako ni finyu sana..unazidi kujifunga..unafanya comparison za kibwege...huna tofauti na mtu anayenganisha performance ya mkurugenzi wa kampuni X anamlinganisha na afisa wa kampuni Y. Unavyofanya comparison lazima utumie ngazi moja..mkurugenzi wa kampuni X anapaswa kushindanishwa na mkurugenzi wa kampuni Y
Mkuu mbona povu jingi
 
Mbowe ni gwiji wa siasa za Tanzania ni mwenyekiti wa upinzani pekee ambae amezalisha zaidi ya wabunge 7 6 . Baba Jesika hakuwahi kuwa hata Mwenyekiti wa kijiji nazani ni Jk pekee alimmudu Mbowe na Vijana wake kwa sasa nazani tutaanza kuona burudani na Magufuru atageuka Jerry Muro
Dicteta Namba moja nchi hii ni Mbowe.

Ukitaka kukutana hasira yake gombea uenyekiti Wa chadema, au muulize alimpataje mgombea urais Wa 2015??
 
Sijasema udhaifu umeisha...old habbits die hard....cha muhimu ni kiongozi anajaribu kupambana na hilo tatizo kwa vitendo...tatizo ni wewe unayepinga mabadiliko ya kweli
hakuna mabadiliko yoyote ya kweli isipokuwa Sanaa tu inafanyika......wizi mkubwa unafumbiwa macho mnafanya comedy hapa..wadanganyeni wajinga wenzenu
 
Chadema wamemuwekea Rais chambo.Rais akanasa akatoa kauli walizotaka azitoe.Na wameweka tarehe ya kuanza UKUTA mbali ili wapate muda mrefu wa kufanya mitego kwa serikali.
 
Back
Top Bottom