Mbona walikua kimya kwenye suala la mahakama ya kadhi


D

darasa

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
D

darasa

Member
Joined Sep 28, 2011
7 0 0
Inashangza kuona chama cha magamba kilipodanganya juu ya uanzishwaji wa mahakama ya kadhi na mwezi uliopita serikali imesema kuwa mahakama ya kadhi haitaanzishwa na serikali,,hao wanaojiita viongozi wa dini na wanazuoni walikua wamekaa kimya..lwala hawakusema kua tusikipigie kura chama cha magamba..lakini lilipokuja suala la kuvuliwa hijabu ndo wameamka na kusema kuwa hawa CDM wametudhalilisha..mbona wakati wa kudanganywa juu ya mahakama ya kadhi mlikua kimyaa,,,inashangaza
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,603
Likes
776
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,603 776 280
Inashangza kuona chama cha magamba kilipodanganya juu ya uanzishwaji wa mahakama ya kadhi na mwezi uliopita serikali imesema kuwa mahakama ya kadhi haitaanzishwa na serikali,,hao wanaojiita viongozi wa dini na wanazuoni walikua wamekaa kimya..lwala hawakusema kua tusikipigie kura chama cha magamba..lakini lilipokuja suala la kuvuliwa hijabu ndo wameamka na kusema kuwa hawa CDM wametudhalilisha..mbona wakati wa kudanganywa juu ya mahakama ya kadhi mlikua kimyaa,,,inashangaza
halafu kuna akina dada kibao wa ccm wanao utukanisha uislama kila siku lakini hakuna hatua zinazo chukuliwa kama yule wa tot, auntie ......
 

Forum statistics

Threads 1,213,811
Members 462,331
Posts 28,490,926