... na huwa ninajiulizaga kuna Makocha wangapi weusi katika BPL na Championship Division? Ninaposemaga Waingereza ni Wabaguzi namba moja, wengine wanabishaga!
wewe ndio mbaguzi namba moja...mbona huulizi makocha wahindi,wachina ,walatino na waarabu....au kwa kuwa wewe ni mweusi...duniani kuna race nyingi sana........ na huwa ninajiulizaga kuna Makocha wangapi weusi katika BPL na Championship Division? Ninaposemaga Waingereza ni Wabaguzi namba moja, wengine wanabishaga!
... na huwa ninajiulizaga kuna Makocha wangapi weusi katika BPL na Championship Division? Ninaposemaga Waingereza ni Wabaguzi namba moja, wengine wanabishaga!
... na huwa ninajiulizaga kuna Makocha wangapi weusi katika BPL na Championship Division? Ninaposemaga Waingereza ni Wabaguzi namba moja, wengine wanabishaga!