Mbezi, Dar: Wanafunzi Mbezi Primary School hawana madawati

Mbezi, Dar: Wanafunzi Mbezi Primary School hawana madawati

Kwanza kuwa na shule yenye jengo kaburiwazi km hilo ni uhayawani mkubwa sana, achilia kukosa madawati.
Ukitetea ujinga km huo, sijui utakemea kipi kingine!!!!
Huyo jamaa huwa anajiona ni GT sana kumbe mpuuzi fulani tu anayepaswa kupuuzwa.
 
Y
Wacha kuruka ruka kama popcorn na kuita majina bila uhakika,,,,unadhani nimeota nikaandika? Haya wewe usie muongo unajua wanafunzi wanakaa chini?
Ya mwaka gani hii
 
Back
Top Bottom