Mayai ya kienyeji tray 11,000

Mayai ya kienyeji tray 11,000

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Posts
12,891
Reaction score
20,143
Nauza mayai ya kienyeji, tray ni Tsh.11,000
Mawasiliano 0764 728 440.

Napatikana Dar, Tuangoma

20191023_195141.jpg
20191023_195151.jpg
20191023_195204.jpg
 
Sio kweli, chotara ndani kiini kimetofautiana kdg sana na mayai ya kisasa, kienyeji pure ni njano full.
 
Sio kweli mkuu, hayo mayai sio ya kienyeji otherwise wise kuku unawalisha chakula kisicho sahihi
Hayo ni ya kuku chotara (kuroiler) ndani yapo vilevile kama ya kienyeji nje tu muonekano ni tofauti pia sio makubwa kama ya wale kuku wa kisasa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom