Mavazi yenu yana kera bna... Mpaka hamu ya kugegeda inaisha... Arghhh.

Ph-25

JF-Expert Member
Nov 19, 2012
1,148
1,500
Nexttt...

Wanawake wa dijitali hamjielewi kabisaa... Hamjui kua mavazi yenu yanaweza kupandisha mzuka kabla ya ile ngoma ya tokomile kuanza.?!

Utakuta unaenda kugegedwa unavaa mavazi ya ajabu ajabu tu eti usafi wa nje tuu ndani matapishi.?

Mwanamke ana vaa bonge la chupi hali toshi mpaka anafungia na pini.? Chupi kubwa kama singlend ya power mabula, taiti chafuuuu mpaka lina badilika rangi...lina ku pwaya alafu una dhani mzuka wa game ya toko mile utatoka wapi.?

Kama chupi liko ktk hali hio mashne yenyewe itakuaje sasa.? Eti ni kuridhishe.? Kwenda kuleee

nb:tafuta chupi nzuri,safi taiti za kuvutia uongeze midadi ya kichwa kidogo cha chini kabla ya tokomile.
 

Mashaxizo

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
6,712
1,225
Nilishagairisha game because of black pi.chu la ke!
...
Ebboth! Ushajua unaenda kutoa mbunye, unavaaje pichu jeusi au jekundu?
...
Mmekaa kama waganga wa kienyeji bhana!
Hihihihihiiii!
 

Lady.A

JF-Expert Member
Dec 13, 2013
392
250
Nilishagairisha game because of black pi.chu la ke!
...
Ebboth! Ushajua unaenda kutoa mbunye, unavaaje pichu jeusi au jekundu?
...
Mmekaa kama waganga wa kienyeji bhana!
Hihihihihiiii!

wengine wanazipenda ka nn! mwenzio nilipokutana na mpenz wang kwa mara ya 1 nilivaa nyekundu! loh, ilimuongezea hamu mpaka akaenda kuninunulia nyingine na huwa anapenda tukikutana niwe nimevaa red. sasa sijui hapo utasemaje? ni moyo wa mtu na matamanio yake pa1 na usafi basi.
 

kimugina

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
1,138
2,000
Mnunulie sasa hivyo uvitakavyo,

Kizuri garama mkuu.

Mi mwanamke wangu ndani ya Mwezi mmoja natumia Gharama ya shilingi 70,000 kununulia pichu na taiti,

Na kiukweli kabisa huwa naenjoy sana napo mvuaga hivyo vitu, wakati wa Game.
 

Mkempia

JF-Expert Member
Mar 5, 2013
1,142
1,500
Kama hamzipendi hizo za rangi nyekundu na nyeusi si muwanunulie hao wapezni wenzi wenu?? mnakuja kulalamika nini sasa?
 

Mashaxizo

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
6,712
1,225
wengine wanazipenda ka nn! mwenzio nilipokutana na mpenz wang kwa mara ya 1 nilivaa nyekundu! loh, ilimuongezea hamu mpaka akaenda kuninunulia nyingine na huwa anapenda tukikutana niwe nimevaa red. sasa sijui hapo utasemaje? ni moyo wa mtu na matamanio yake pa1 na usafi basi.

Duh! Hapa itabidi niwe mdogo kama piriton! Lol!
...
Mtu wako ni wa ajabu kwa kiasi kwake!
Mimi spendagi kabisa hizo rangi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom