Maumivu makali ya misuli ya shingo kukakamaa

Maumivu makali ya misuli ya shingo kukakamaa

Zungu cheu

Member
Joined
Jan 11, 2019
Posts
6
Reaction score
0
Nina maumivu makali ya misuli shingo kukakamaa na mabegani mpaka saivi maumivi yamesambaa mpaka mikononi na mgongoni maumivi makali nina zaid ya miezi mi3 msaada jamani nishafanya vipimo vingi na exray nshapiga sijui ni tatizo gani hili mpaka saivi nimekata tamaa kwakweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hospital hawajapata clue yeyote??
Endelea kuhudhuria hospitali
And by the way fikiria kutumia muscle relaxants na massage
Na dawa ni vema uonane na daktari ili upewe kulingana na hali yako


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Saw mkuu hospatal nilienda lakini nlifanya vpimo vya damu. Na nilipiga xray lakini hawakuona tatizo. Sasa sijajua huwa inasababishwa na nini hii kitu ni muda mrefu sasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom