Maumivu makali wakati wa kwenda haja ndogo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu makali wakati wa kwenda haja ndogo

Discussion in 'JF Doctor' started by Fruits of Journalism, Mar 7, 2012.

  1. F

    Fruits of Journalism New Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni tatizo gani jamani wana JF?kupata maumivu makali wakati wa kwenda haja ndogo na baada ya kumaliza,wakati mwingine najisikia kwenda haja ndogo lakini naambulia maumivu makali tu.
     
  2. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,263
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    we ni jinsia gani?
     
  3. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,710
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Mwenye UTAALAMU naomba atoe USHAURI kwa ndugu huyu. Rafiki yangu DR. Kingwangwalah, tafadhali SAIDIA!
     
  4. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,198
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Meanwhile tunakushauri uende kwa hospital kupata vipimo

    1. Unaona damu wakati wa/ baada ya kukojoa?
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,721
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    U. T. I hiyo cheki na vipimo upate dawa
     
Loading...