matumizi ya NOKIA LUMIA 510


believer

believer

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
592
Likes
9
Points
35
believer

believer

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
592 9 35
Nimenunua original simu ya nokia lumia 510,tatizo ni kwamba simu hii inanisumbua ktk kukata simu baada ya kumaliza kuongea,haikubal hata kidogo,msaada wadau
 
A

Abelian

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
205
Likes
6
Points
0
A

Abelian

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
205 6 0
huenda network au maseting humo ndani
sent via samsung galaxy S4
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Inabidi uwe unamwambia unaempigia akate yeye

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Matanzia kizebazeba

Matanzia kizebazeba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
645
Likes
547
Points
180
Matanzia kizebazeba

Matanzia kizebazeba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
645 547 180
Mmmh waungwana mnakatisha tamaa
 
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,338
Likes
853
Points
280
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,338 853 280
Angalia kwenye manual..ila ungechukua lumia 620 kama ninayotumia hapa ungeenjoy sana maana hiyo nina mashaka kama ina USSD code kitu ambacho itakusumbua kwenye vitu kama Tigopesa na Mpesa.
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,597
Likes
670
Points
280
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,597 670 280
Nimenunua original simu ya nokia lumia 510,tatizo ni kwamba simu hii inanisumbua ktk kukata simu baada ya kumaliza kuongea,haikubal hata kidogo,msaada wadau
Bonyeza button ya kuongeza sauti au geuza simu iangalie chini (upside down)
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708