B babupoa New Member Joined Sep 14, 2012 Posts 2 Reaction score 0 Sep 15, 2012 #1 kwanini serikali haihimizi matumizi ya biogas kama njia mbadala kuokoa misitu?
Don Mangi JF-Expert Member Joined Nov 1, 2010 Posts 2,199 Reaction score 855 Sep 15, 2012 #2 babupoa said: kwanini serikali haihimizi matumizi ya biogas kama njia mbadala kuokoa misitu? Click to expand... Babupoa, kwasababu hatuna serikali, hilo genge la wahuni na waporaji huwezi kuiita ni serikali. . .
babupoa said: kwanini serikali haihimizi matumizi ya biogas kama njia mbadala kuokoa misitu? Click to expand... Babupoa, kwasababu hatuna serikali, hilo genge la wahuni na waporaji huwezi kuiita ni serikali. . .
Herbalist Dr MziziMkavu Platinum Member Joined Feb 3, 2009 Posts 43,113 Reaction score 34,953 Sep 15, 2012 #3 Last edited by a moderator: Jan 4, 2016