Matukio ya vifo jijini Dar es Salaam | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio ya vifo jijini Dar es Salaam

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MziziMkavu, Feb 13, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    MATUKIO ya vifo yanazidi kupamba moto jiji la Dar es s Salaam ambapo watu wanne wamekufa katika matukio tofauti jijini humo
    MATUKIO ya vifo yanazidi kupamba moto jiji la Dar es s Salaam ambapo watu wanne wamekufa katika matukio tofauti jijini humo

    Tukio la kwanza lililothibitishwa na Kamanda wea Polisi mkoa wa Kinondoni, Bw. Charles Kenyela ni lile la mtoto wa miaka miwili kufariki baada ya kudondoka katika tangi la maji machafu huko Mbezi Beach

    Alieleza kuwa, mtoto huyo Mohamed Awadh wakati alipokuwa akicheza na wenzake alitumbikia katika tenkli hilo na kwa bahati mbaya alikunywa maji machafu mengi na kupoteza maisha

    Katika tukio jingine mwanaume anayekadiriwa [35 – 40] amekufa baada ya kukosa hewa akiwa ndani ya kisima nyumbani kwake huko Bunju B .

    Ilielezwa kuwa mwanamme huyo alipokuwa ndani ya kisima hicho kutoa maji alikosa hewa na kukimbiwa hospitalini lakini juhudi hizo hazikuweza kuzaa mataunda na alipoteza maisha wakati akipelekwa hospitalini

    KAtika tukio jingine mwanamme mmmoja amejinyonga baada ya kupoteza maisha y a mwanae

    Imedaiwa kwua mwanaume huyo alichukua uamuzi huo baada ya kupoteza masiha ya binti yake aliyemuadhibu na kusababisha kifo baada ya binti huyo kuchelea kurudi nyumbani

    MWanaume huyo alimpiga binti huyo na kupoteza fahamu mkwa kuwa alikuwa akimchapa maeneno ya kichwani na alisababishwa kutokwa na damu nyingi na baadae alipoteza maisha

    Hivyo nae alichukua uamuzi wa kujimaliza mara baada ya kuridi kumzika mwanae huyo


    chanzo. Matukio ya vifo jijini Dar es Salaam
     
  2. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,810
    Trophy Points: 280
    mkuu heshima kwako kumbe game hili uku anza jana wala juzi...humu jf
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2017
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Nipo Miaka mingi kabla ya wewe hujajiunga hapa Jamii Forums mkuu.
     
  4. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,810
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu....kumbe mimi nilipitwa sana na wakati aisee
     
Loading...