Matokeo ya uchaguzi mbeya mjini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya uchaguzi mbeya mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by aspen, Jul 15, 2012.

  1. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni ujumbe serikali za mitaa
    Nafasi ni 25
    CCM imeshinda nafasi 17
    CDM ineshinda nafasi 8

    Source malecela blog
     
  2. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,415
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Wanambeya wabarikiwe sana kwa hayo maamuzi yao kwa kweli Mungu ni mwema
     
  3. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,739
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    malecela kawadanganya 17 n vya CDM,na 8 ni vya CCM..
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,369
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Sawa, subiri wenzako watakuja hapa kukupongeza. Vipi una mawe hapo?
     
  5. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tushike lipi hebu wanambeya mtujuze Le mutuz ameanza uchakachuaji
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ongereni
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    si angeanzia kuchakachua matokeo ya ubunge wa EA
     
  8. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,808
    Likes Received: 1,199
    Trophy Points: 280
    Huo ni uongo! Hivyo vitongoji 25 vyote havikuwa na wenyeviti?
     
  9. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi nimeileta kama source ilivyonihabarisha ngoja tusubiri wana mbeya waje wenyewe
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,927
    Likes Received: 2,632
    Trophy Points: 280
    wote wanaoleta taarifa za uongo hapa wabigwe ban! mods vipi tena nyie??
     
  11. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,250
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    kama nikweli si haba lakini, ongera zenu watu wa mbeya kwa kuendelea kuyaamini mafisadi, natumai bado hamjajitambua nyie ni nani katika mustakabali wa maendeleo ya vizazi vyenu ktk nchi hii
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    USIDANGANYE UMMA NAHIYO BLOG YENU
    HIVI ILEMI, MTAA WA BANK ILOLO KULIKUWA UCHAGUZI WAWAJUMBE AU BADO HAMJUI KUTOFAUTISHA KATI YA HAWA VIONGOZI matokeo ni haya yaliyo sababisha watu wasililae leo kwa furaha kubwa

    ILEMI - CHADEMA pamoja na mjumbe nafasi moja
    ILOLO - CCM
    MWANJELWA MTAA WA BANK - CHADEMA
    MWANSEKWA- CHADEMA
    SINDE - CHADEM
    MWANSANGA - CHADEMA
    KAGERA - CHADEMA (mjumbe wa serikali ya mtaa)


    CHADEMA mwendo mdundo
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,253
    Likes Received: 4,241
    Trophy Points: 280
    hebua acheni kutumix hapa......
    Tuwekeeni majina ya mitaa 25, 17ambayo ccm imeshinda na ,mitaa 8 ambayo cdm imeshinda...
     
  14. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,075
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mods piga bun hawa waongo..
     
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Bado sijaelewa hapa wakuu,mwenye mpangalio vzr atuhabarishe wakuu.
     
  16. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 481
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi katiba ya JF inasemaje kuhusu kudanganya? Samahani kwa kuuliza, Invisible uko wapi? Maana hawa jamaa wanatudanganya
     
  17. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,446
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Malecela blogu ndiyo mdudu gani ???

    Hizi ndiyo zile jitihada za kujitangaza au ? watu wanawajua akina Mwale na wengine including marehemu.. hii mitu mingine noo !!
     
  18. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,438
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Ninachujua hilo haliwezekani mbeya! hata hivyo 8 vya ccm itakuwa vimechakachuliwa! Haiwezekani! Mby ni ngome kuu ya cdm
     
  19. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,438
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    We mch kimaro ni wa makanisa au wa mabwepande? Hebu tupe status yako!
     
  20. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani matokeo ya uhakika ni nyapi ? tunaomba taarifa zenu wadau
     
Loading...