neolife_paramedic
Member
- Jan 13, 2019
- 6
- 0
Pelvic inflammatory disease (PID
hii n hali ya kututumka kwa sehemu ya njia ya uzazi kwa mwanamke.
Dalili zake n kama::
::kuvurugika kwa hedhi
::maumivu wakati wa tendo la ndoa na kukojoa
::kutokwa na maji ya njano kama usaha
;mimba kutoka au kutoshika kabisa
;;ni mda wako sahihi wa kupata tiba na kuitwa mama najua n kina mama wengi wanahangaika kupata watoto huu n mwaka wako sasa 0714152797 whatsapp
hii n hali ya kututumka kwa sehemu ya njia ya uzazi kwa mwanamke.
Dalili zake n kama::
::kuvurugika kwa hedhi
::maumivu wakati wa tendo la ndoa na kukojoa
::kutokwa na maji ya njano kama usaha
;mimba kutoka au kutoshika kabisa
;;ni mda wako sahihi wa kupata tiba na kuitwa mama najua n kina mama wengi wanahangaika kupata watoto huu n mwaka wako sasa 0714152797 whatsapp