Maswali tata juu ya Tanzania bila Magufuli

Maswali tata juu ya Tanzania bila Magufuli

Kiturilo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2021
Posts
706
Reaction score
2,859
Hivi ulishawahi kukaa na kujiuliza taifa la Tanzania lingelekea wapi bila ujio wa hayati Magufuli kama rais?

Hivi ulishawahi kujiuliza kama Magufuli angefariki kwenye mwaka wake wa kwanza wa urais kingetokea nini?

Kama leo baada ya hayati Magufuli kukaa madarakani kwa miaka 6 kuna watu wanakuja kuponda miradi ya ndege, SGR, Bwawa la mwl Nyerere je vipi kama angeisaini tu na kufariki dunia hao wapondaji wangesema nini?

Vipi kama Magufuli angefariki kabla ya uchaguzi mkuu wa 2020 si Chadema wangezusha kwamba Magufuli amekimbia kipigo cha Tundu Lisu kwenye sanduku la kura?

Leo Corona imepuuzwa duniani kote na sasa wananchi wote wanafuata falsafa za hayati Magufuli lakini bado kuna baadhi ya Chadema wanashupaza shingo na kupuuza misimamo ya Magufuli, je ulishawahi kujiuliza ingekuwaje kama Corona ingeingia Tanzania tukiwa hatuna Magufuli?

Mungu alimtuma Magufuli kutuvusha kisha akamchukua na kwenda zake
 
Bila Magufuli miradi ya Lindi LNG plant na Bagamoyo SEZ ingekuwa imetekelezwa, na wewe ungekuwa umeajiriwa kwenye kiwanda kimoja wapo hapo Bagamoyo badala ya kutumikishwa na sukuma gang kufungua thread kila saa kwa ujira mdogo.

Tofauti na hapo ungekuwa umejikita kwenye ufugaji wa kuku au ungekuwa umeajiriwa unanyonyoa manyoya ya kuku huko Lindi kwenye mradi. Je, wajua soko la kuku tu wanaohitajika kwenye mradi wa LNG plant huko Lindi ni zaidi ya sh billion 200? Vp na wewe ukiweka malengo ya kudonoa hapo walau milion 20 au 30 uache kusifia watekaji kwa ujira wa “buku 5” kwa siku?
 
Hivi ulishawahi kukaa na kujiuliza taifa la Tanzania lingelekea wapi bila ujio wa hayati Magufuli kama rais?

Hivi ulishawahi kujiuliza kama Magufuli angefariki kwenye mwaka wake wa kwanza wa urais kingetokea nini?

Kama leo baada ya hayati Magufuli kukaa madarakani kwa miaka 6 kuna watu wanakuja kuponda miradi ya ndege, SGR, Bwawa la mwl Nyerere je vipi kama angeisaini tu na kufariki dunia hao wapondaji wangesema nini?
Vipi kama Magufuli angefariki kabla ya uchaguzi mkuu wa 2020 si Chadema wangezusha kwamba Magufuli amekimbia kipigo cha Tundu Lisu kwenye sanduku la kura?
Leo Corona imepuuzwa duniani kote na sasa wananchi wote wanafuata falsafa za hayati Magufuli lakini bado kuna baadhi ya Chadema wanashupaza shingo na kupuuza misimamo ya Magufuli, je ulishawahi kujiuliza ingekuwaje kama Corona ingeingia Tanzania tukiwa hatuna Magufuli?

Mungu alimtuma Magufuli kutuvusha kisha akamchukua na kwenda zake
Pia ukatili na mauaji ya ovyo yasingekuwepo wala kuibia watu kwa kuchukua pesa kwenye akaunti za benki na wengine kufunguliwa kesi kimagumashi za uhujumu uchumi.
 
Yaan angekuwa ndo SSH yupo madarakan kipindi kile korona inaanza, taifa hili lingekuwa limeangamia! Tunamshukuru sana jpm kwa kutuweka salama watanzania
 
Kuna watu wanafikiri SGR kaanzisha Magufuli.. Tena wengine wanafikiri yale madaraja pale Ubungo kaanzisha Magufuli kwa jinsi jamaa alivyokuwa amewashika akili...

Miradi mingi ilikuwepo kwenye project kabla hajashika madaraka....

Hata miradi ya REA huko vijijini ilikuwa ni muendelezo ya project ya Serikali za nyuma... Ila unakuta watu wanasema ni Jiwe

Alichoweza Magufuli ni kuanzisha baadhi ya project nje ya hizo alizokuta...
Mfano..
Hakukuwepo suala la kuhamia Dodoma...
Alianzisha project ya daraja la Busisi yeye mwenyewe.. Bila kuwa na bajeti

Aliamua kujenga Airport mwenyewe bila Bunge kupitisha..

Pia miradi ya kificho ya kununua ndege kwa cash haikuwepo.. (masuala haya yanahitaji uwazi)

Watu wanatakiwa waelimishwe kwamba project nyingi ambazo zinaendelezwa zilikuwepo na nyingine zinasubiri project hii iishe then project nyingine ianze..
 
Hivi ulishawahi kukaa na kujiuliza taifa la Tanzania lingelekea wapi bila ujio wa hayati Magufuli kama rais?

Hivi ulishawahi kujiuliza kama Magufuli angefariki kwenye mwaka wake wa kwanza wa urais kingetokea nini?

Kama leo baada ya hayati Magufuli kukaa madarakani kwa miaka 6 kuna watu wanakuja kuponda miradi ya ndege, SGR, Bwawa la mwl Nyerere je vipi kama angeisaini tu na kufariki dunia hao wapondaji wangesema nini?
Vipi kama Magufuli angefariki kabla ya uchaguzi mkuu wa 2020 si Chadema wangezusha kwamba Magufuli amekimbia kipigo cha Tundu Lisu kwenye sanduku la kura?
Leo Corona imepuuzwa duniani kote na sasa wananchi wote wanafuata falsafa za hayati Magufuli lakini bado kuna baadhi ya Chadema wanashupaza shingo na kupuuza misimamo ya Magufuli, je ulishawahi kujiuliza ingekuwaje kama Corona ingeingia Tanzania tukiwa hatuna Magufuli?

Mungu alimtuma Magufuli kutuvusha kisha akamchukua na kwenda zake
Magufuli alikuwa ni Rais wa Tanzania kwa ajali za kisiasa kati ya Jakaya na Lowassa. Lakini hukutustahili kuwa Rais wa Tanzania. Historia ya Nchi yetu imepata DOA kubwa kwenye awamu ya Tano kwa kuwa na Rais aliyekuwa mwizi, mwongo, muuaji na mvurugaji uchumi.

Tueendelee kumshukuru Mungu kwa kuingilia kati na kumleftisha hadi jehanam pale tarehe 17/ 03/ 21. Kinyume cha hapo nchi yetu ilikuwa inakwenda kuvurugika kiuchumi na kuwa kama Zimbabwe na kisiasa kama Somalia.
 
Hivi ulishawahi kukaa na kujiuliza taifa la Tanzania lingelekea wapi bila ujio wa hayati Magufuli kama rais?

Hivi ulishawahi kujiuliza kama Magufuli angefariki kwenye mwaka wake wa kwanza wa urais kingetokea nini?

Kama leo baada ya hayati Magufuli kukaa madarakani kwa miaka 6 kuna watu wanakuja kuponda miradi ya ndege, SGR, Bwawa la mwl Nyerere je vipi kama angeisaini tu na kufariki dunia hao wapondaji wangesema nini?
Vipi kama Magufuli angefariki kabla ya uchaguzi mkuu wa 2020 si Chadema wangezusha kwamba Magufuli amekimbia kipigo cha Tundu Lisu kwenye sanduku la kura?
Leo Corona imepuuzwa duniani kote na sasa wananchi wote wanafuata falsafa za hayati Magufuli lakini bado kuna baadhi ya Chadema wanashupaza shingo na kupuuza misimamo ya Magufuli, je ulishawahi kujiuliza ingekuwaje kama Corona ingeingia Tanzania tukiwa hatuna Magufuli?

Mungu alimtuma Magufuli kutuvusha kisha akamchukua na kwenda zake
Nchi ilikuwa inaangamia, watu waliteswa na kudhulumiwa sana, ukabila ulimea kama mchicha, watu flani waliota pembe kutoka kanda ya ziwa, atukuzwe Mungu Mkuu hayo mambo yamekwisha!
 
Hivi ulishawahi kukaa na kujiuliza taifa la Tanzania lingelekea wapi bila ujio wa hayati Magufuli kama rais?

Hivi ulishawahi kujiuliza kama Magufuli angefariki kwenye mwaka wake wa kwanza wa urais kingetokea nini?

Kama leo baada ya hayati Magufuli kukaa madarakani kwa miaka 6 kuna watu wanakuja kuponda miradi ya ndege, SGR, Bwawa la mwl Nyerere je vipi kama angeisaini tu na kufariki dunia hao wapondaji wangesema nini?
Vipi kama Magufuli angefariki kabla ya uchaguzi mkuu wa 2020 si Chadema wangezusha kwamba Magufuli amekimbia kipigo cha Tundu Lisu kwenye sanduku la kura?
Leo Corona imepuuzwa duniani kote na sasa wananchi wote wanafuata falsafa za hayati Magufuli lakini bado kuna baadhi ya Chadema wanashupaza shingo na kupuuza misimamo ya Magufuli, je ulishawahi kujiuliza ingekuwaje kama Corona ingeingia Tanzania tukiwa hatuna Magufuli?

Mungu alimtuma Magufuli kutuvusha kisha akamchukua na kwenda zake
Tanzania bila Magufuli ni Tanzania yenye mwanga wa matumaini kwani yule kiumbe alikuwa mjumbe wa ibilisi na aliifunika Tanzania kwa giza. Aendele kuchomwa tu huko aliko
 
Yaan angekuwa ndo SSH yupo madarakan kipindi kile korona inaanza, taifa hili lingekuwa limeangamia! Tunamshukuru sana jpm kwa kutuweka salama watanzania
Corona ilipita na lile jinamizi la Chato hadi raha
 
Magufuli alikuwa ni Rais wa Tanzania kwa ajali za kisiasa kati ya Jakaya na Lowassa. Lakini hukutustahili kuwa Rais wa Tanzania. Historia ya Nchi yetu imepata DOA kubwa kwenye awamu ya Tano kwa kuwa na Rais aliyekuwa mwizi, mwongo, muuaji na mvurugaji uchumi.

Tueendelee kumshukuru Mungu kwa kuingilia kati na kumleftisha hadi jehanam pale tarehe 17/ 03/ 21. Kinyume cha hapo nchi yetu ilikuwa inakwenda kuvurugika kiuchumi na kuwa kama Zimbabwe na kisiasa kama Somalia.
Amen!!!!!!
 
Hahahaha mzee wa kuingia dakika ya 89 na kufunga goli alafu akaishia kufanya kampeni kwenye kijiji cha Rondo. Ni mgombea urais pekee aliyeweka rekodi ya kufanya kampeni zenye ukubwa wa eneo sawa na mwenyekiti wa kijiji.

Licha ya Membe kuwa waziri kwa miaka 15 hakuna legacy yoyote aliyowaachia watanzania
 
Kuna watu wanafikiri SGR kaanzisha Magufuli.. Tena wengine wanafikiri yale madaraja pale Ubungo kaanzisha Magufuli kwa jinsi jamaa alivyokuwa amewashika akili...

Miradi mingi ilikuwepo kwenye project kabla hajashika madaraka....

Hata miradi ya REA huko vijijini ilikuwa ni muendelezo ya project ya Serikali za nyuma... Ila unakuta watu wanasema ni Jiwe

Alichoweza Magufuli ni kuanzisha baadhi ya project nje ya hizo alizokuta...
Mfano..
Hakukuwepo suala la kuhamia Dodoma...
Alianzisha project ya daraja la Busisi yeye mwenyewe.. Bila kuwa na bajeti

Aliamua kujenga Airport mwenyewe bila Bunge kupitisha..

Pia miradi ya kificho ya kununua ndege kwa cash haikuwepo.. (masuala haya yanahitaji uwazi)

Watu wanatakiwa waelimishwe kwamba project nyingi ambazo zinaendelezwa zilikuwepo na nyingine zinasubiri project hii iishe then project nyingine ianze..
Wewe huoni kwamba ni shujaa kuliko hao waliopita? Maneno bila vitendo ni kazi bure. Viva Magufili.
 
Back
Top Bottom