Maskini kompyuta yangu imeingia kwenye maji

Quinton Canosa

JF-Expert Member
Nov 2, 2012
1,086
2,000
Habari zenu wanajamii forum
Naomba msaada kwani kompyuta yangu imeingia kwenye maji na haiwaki tena,je inaweza kuirudia hali yake ya awali au nifanyaje?hekima zenu wakuu
 

Quinton Canosa

JF-Expert Member
Nov 2, 2012
1,086
2,000
Habari zenu wanajamii forum

Naomba msaada kwani kompyuta yangu imeingia kwenye maji na haiwaki tena,je inaweza kuirudia hali yake ya awali au nifanyaje?

Hekima zenu wakuu
 

Neutral catalyst

JF-Expert Member
Oct 10, 2013
260
250
Habari zenu wanajamii forum
Naomba msaada kwani kompyuta yangu imeingia kwenye maji na haiwaki tena,je inaweza kuirudia hali yake ya awali au nifanyaje?hekima zenu wakuu
Disconnect battery, usconnect kwenye umeme then iache ikauke..inweza kuwak kma maji hayjagusa maeneo muhimu. Ukiweza to ram na hard disc.
 

adden

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
5,134
2,000
Iwashie feni ipulizwe au blower puliza ktk keybord.
Maji yakiingia ktk mazabodi itakufa mashine
 

mwitaus

Member
Jan 18, 2011
48
125
Kama haijapiga shoti inaweza kuwaka ifungue utoe motherboard yake nje toa screen safisha vyote na benzin nyingi viweke sehemu yenye hewa ya kutosha vikauke kama ni bahati yako haikushoti kitu kwenye motherboard itawaka au unaweza kutumia njia ya kuibeki kwenye ovena google utaoana njia mbalimbali
 

LUBEDE

JF-Expert Member
May 7, 2013
4,235
2,000
Habari zenu wanajamii forum
Naomba msaada kwani kompyuta yangu imeingia kwenye maji na haiwaki tena,je inaweza kuirudia hali yake ya awali au nifanyaje?hekima zenu wakuu
ulikuwa unaogelea nini mkuu,daah pole sana,itapona..
 

Jerhy

JF-Expert Member
Jul 11, 2013
3,117
2,000
Haha ha ha hivi kukusoma precaution za item yako kabla ya kuanzas kuitumia na jinsi ya kuiokoa ikilowa maji!?
 

Troll JF

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
7,436
2,000
Tusiwe tunakurupuka Computer haiwezi kuingia kwenye Maji labda aniambie alikua anamaanisha nini? Otherwise Sijamuelewa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom