Mashine ya kutengeneza juice ya miwa inauzwa

Mashine ya kutengeneza juice ya miwa inauzwa

sakapesa

Senior Member
Joined
Feb 19, 2014
Posts
100
Reaction score
54
BIASHARA: Machine ya juice ya miwa ya kisasa zaid ..ni kubwa inatumia njia mbili yaan ya umeme (electric motor) na generator pale inapo kuwa hakuna umeme au umeme unapo kuwa umekatika ...inakabat ya kuhifadhia vitu na inachuja juice yenyewe pia ina kibanda kwa ajili ya mvua au jua ... BAI NAFUU SANA MAWASILIANO 0782040470
 
IMG-20180424-WA0008.jpg
IMG-20180424-WA0001.jpg
IMG-20180424-WA0003.jpg
 
Back
Top Bottom