Mashine ya kudurufu CD inauzwa

Mashine ya kudurufu CD inauzwa

MT255

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2012
Posts
3,728
Reaction score
5,000
Wanajamvi nauza mashine ya kudurufu cd bei chee,inatoa cd 11 kwa dakika 4 kwa laki 7 tu....unaweza kunicheck kwa namba hii 0655090000
 

Attachments

  • 1402214394908.jpg
    1402214394908.jpg
    44.9 KB · Views: 347
Na mashine ya kuprint cd na cover zake unayo?
 
mimi ninayo yakuprint cd alinitumia dg mcheki umu +8613524159707 model R2000
 
Hahahaha, hii safi sana kwa wale vijana wenye "studio" zao chumbani, all you have to do is order those shiny holograms from me and you are all gold!
 
Wanajamvi nauza mashine ya kudurufu cd bei chee,inatoa cd 11 kwa dakika 4 kwa laki 7 tu....unaweza kunicheck kwa namba hii 0655090000

Jumla hii mashine ina milango 12 mmoja unaingia master iwe cd au dvd huu huwa hautoki ila inayochoma ni milango 11 na inajitegemea haiitaji uwe na computer pembeni hii tu mashine inafanya comand zote peke yake.
 
nitakuchek ni mpya au imeshatumika mkuu na kama imetumika ni miaka mingapi?
Jumla hii mashine ina milango 12 mmoja unaingia master iwe cd au dvd huu huwa hautoki ila inayochoma ni milango 11 na inajitegemea haiitaji uwe na computer pembeni hii tu mashine inafanya comand zote peke yake.
 
Hahahaha, hii safi sana kwa wale vijana wenye "studio" zao chumbani, all you have to do is order those shiny holograms from me and you are all gold!

Mkuu hologram unazo? Naomba tuwasiliane. 0767102102
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom