carina-TI Senior Member Joined Oct 16, 2010 Posts 128 Reaction score 0 Feb 24, 2011 #1 Mkuu wetu ALI-HADAIWI Masharti yako ni magumu sana .JAMIIFORUMS hawako tayari kwa masharti yako... Wahukumiwe kwa hizo bahasha za kaki... wahukumiwe kwa njaa zao Attachments katuni majira 24[1].2.11.jpg 225.1 KB · Views: 86
Mkuu wetu ALI-HADAIWI Masharti yako ni magumu sana .JAMIIFORUMS hawako tayari kwa masharti yako... Wahukumiwe kwa hizo bahasha za kaki... wahukumiwe kwa njaa zao
carina-TI Senior Member Joined Oct 16, 2010 Posts 128 Reaction score 0 Feb 24, 2011 Thread starter #2 wenye nyumba hebu tusaidiane kuikuza hiyo katuni....