Masada wa namna ya kujiondoa kwenye facebook

ketete

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
794
1,000
Naombeni wenye ujuzi wa namna ya kujiondoa kwenye facebook na kuifunga akaunti isionekana na mtu yeyote.
Naombeni mnisaidie kwa wote mnaofahamu.
 

king suleman

JF-Expert Member
Jun 28, 2014
1,681
2,000
Hata Mimi Nataka Kufuta Kabisa Acc Yangu Fb Yani Nimejalibu Nimeshindwa Naletewa Notification Through Phone # ,, Wenye Ujuzi Jaman.
 

FineForever

JF-Expert Member
Apr 12, 2017
1,750
2,000
Naombeni wenye ujuzi wa namna ya kujiondoa kwenye facebook na kuifunga akaunti isionekana na mtu yeyote.
Naombeni mnisaidie kwa wote mnaofahamu.
Nenda kwenye setting, options zote unazotaka zipo huko...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom