Marudio ya topic zilizokupa raha


fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2009
Messages
358
Likes
2
Points
0
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2009
358 2 0
Kuna baadhi ya topics hapa kwa jokes zimewahi kukupa raha.naonelea badala ya kuzi repost nianzishe hii thread ili kujikumbusha na kuwapongeza waliochangia.mimi binafsi huwa kila nikisoma hii topic hubaki kujichekea pekeangu.big up mkuu Excellent popote ulipo.

Topic: Muongo akihadithia
Excellent 17:19 24th May 2011
jamaa mmoja muongo alikua
kijiweni anawahadithia watu
jinsi alivyokua akimkimbiza swala
porini akaishia kwamba "
nikamkamata nikamlaza chini"
ghafla kabla hajaendelea simu
yake ikaita akaenda pembeni
kupokea, washikaji wakawa
wanamsubiria kwa hamu ili
arudi aendelee, alivyorudi
akawauliza hivi niliishia wapi?
wakamwambia " umemkamata
ukamlaza chini" jamaa akasema
enheee, basi nikaanza kumvua
nguo taratiibu huku
nikimkumbatia na kumla
madenda, washkaji wakashtuka
na kuguna mmmh!! aaaaah! si
alikua swala? jamaa akshtuka
akasema aaaahaaa,
nimekumbuka nikaanza
kumchinja! washkaji hoiiiiiiii:
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
115
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 115 160
hii nilicheka sana!! ni nani alitoa hii?
 
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2009
Messages
358
Likes
2
Points
0
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2009
358 2 0
Bushbaby hio ilitolewa na excellent.kwa kweli alikaa na kufikiria.
 
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
2
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 2 0
Sikumbuki topic inasemaje ila nakumbuka haya maneno eating whn in month,dry dry thngs,sucking my tree,slaughting whle naked th few ido remember.
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
115
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 115 160
Sikumbuki topic inasemaje ila nakumbuka haya maneno eating whn in month,dry dry thngs,sucking my tree,slaughting whle naked th few ido remember.
mmhhh hii ilikuwa hapa kweli au lile jukwaa lingine...??
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
115
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 115 160
[h=2]Dogo Janja!!...[/h]
A woman takes a lover home

during the day while her husband is at work.

Her 9-year old son comes home unexpectedly,

sees them and hides in the bedroom closet to watch.

The woman's husband also comes home.

She puts her lover in the closet,

not realizing that the little boy

is in there already.

The little boy says, "Dark in here."

The man says, "Yes, it is."

Boy: "I have a baseball."

Man: "That's nice"

Boy: "Want to buy it?"

Man: "No, thanks."

Boy: "My Dad's out side."

Man: "OK, how much?"

Boy: "$250"

In the next few weeks,

it happens again that

the boy and the lover

are in the closet together.

Boy: "Dark in here."

Man: "Yes, it is."

Boy: "I have a baseball glove."

The lover, remembering the last time,

asks the boy, "How much?"

Boy: "$750"

Man: "Sold."

A few days later, the Dad says to the boy,

"Grab your glove,

let's go outside and

have a game of catch."

The boy says,

"I can't,

I sold my baseball and my glove."

The Dad asks,

"How much did you sell them for?"

Boy: "$1,000"

The Dad says,

"That's terrible to over charge your friends like that...

that is way more than those two things cost.

I'm taking you to church, to confession."

They go to the church

and the Dad makes the little boy

sit in the confessional booth

and closes the door.

The boy says,

"Dark in here."

The priest says,

"Don't start that shit again;

you're in my closet now."​
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
7
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 7 135
Top ten za majina, nilicheka sana.
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,581
Likes
2,660
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,581 2,660 280
Hapa napo nilicheka mno.......
br
br
Harry alipochoka kufanya
kazi zake akazima taa,
akambusu mkewe,
akalala na usingizi mzito
ukampitia. Mara
akamwona mwanamme
amesimama
kitandani.
"Toka hapa nani wewe
unakuja kitandani
kwangu?"
"mimi ni mtakatifu Petro
na hapa si kitandani
kwako bali ni mbinguni"
"Ina maana nimekufa?
Mbona mimi bado kijana?
Naomba unirudishe
duniani."
"Inawezekana, lakini
siwezi kukurudisha kama
mtu, labda nikurudishe
kama
mbwa au kuku"
Harry akakumbuka mbwa
anavyopata taabu ya
kulinda, "Bora nirudi kama
kuku"
Mara akajikuta yuko
kwenye banda, akiwa
kuku jike na matakoni
kunawaka
moto. Akamwona jogoo
pembeni, akamwambia
shida yake.
"Kaka ninasikia moto
matakoni, inakuwaje?"
"Kwani hujawahi kutaga
weye?" Jogoo akamjibu
kwa maringo.
"Sijawahi"
"Chuchumaa, kamua kwa
nguvu yai litoke."
Basi akakamua, yai la
kwanza likatoka,
akakamua tena yai la pili
hilo!
Akiwa anataka kukamua
yai la tatu akasikia sauti
ya mke wake.
"Harry, pumbavu wewe,
unakunya kitandani!"
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
<b>Dogo Janja!!...</b><br /><br /><div style="margin-left:40px">A woman takes a lover home<br />
<br />
during the day while her husband is at work.<br />
<br />
Her 9-year old son comes home unexpectedly,<br />
<br />
sees them and hides in the bedroom closet to watch.<br />
<br />
The woman's husband also comes home.<br />
<br />
She puts her lover in the closet,<br />
<br />
not realizing that the little boy<br />
<br />
is in there already.<br />
<br />
The little boy says, &quot;Dark in here.&quot;<br />
<br />
The man says, &quot;Yes, it is.&quot;<br />
<br />
Boy: &quot;I have a baseball.&quot;<br />
<br />
Man: &quot;That's nice&quot;<br />
<br />
Boy: &quot;Want to buy it?&quot;<br />
<br />
Man: &quot;No, thanks.&quot;<br />
<br />
Boy: &quot;My Dad's out side.&quot;<br />
<br />
Man: &quot;OK, how much?&quot;<br />
<br />
Boy: &quot;$250&quot;<br />
<br />
In the next few weeks,<br />
<br />
it happens again that<br />
<br />
the boy and the lover<br />
<br />
are in the closet together.<br />
<br />
Boy: &quot;Dark in here.&quot;<br />
<br />
Man: &quot;Yes, it is.&quot;<br />
<br />
Boy: &quot;I have a baseball glove.&quot;<br />
<br />
The lover, remembering the last time,<br />
<br />
asks the boy, &quot;How much?&quot;<br />
<br />
Boy: &quot;$750&quot;<br />
<br />
Man: &quot;Sold.&quot;<br />
<br />
A few days later, the Dad says to the boy,<br />
<br />
&quot;Grab your glove,<br />
<br />
let's go outside and<br />
<br />
have a game of catch.&quot;<br />
<br />
The boy says,<br />
<br />
&quot;I can't,<br />
<br />
I sold my baseball and my glove.&quot;<br />
<br />
The Dad asks,<br />
<br />
&quot;How much did you sell them for?&quot;<br />
<br />
Boy: &quot;$1,000&quot;<br />
<br />
The Dad says,<br />
<br />
&quot;That's terrible to over charge your friends like that...<br />
<br />
that is way more than those two things cost.<br />
<br />
I'm taking you to church, to confession.&quot;<br />
<br />
They go to the church<br />
<br />
and the Dad makes the little boy<br />
<br />
sit in the confessional booth<br />
<br />
and closes the door.<br />
<br />
The boy says,<br />
<br />
&quot;Dark in here.&quot;<br />
<br />
The priest says,<br />
<br />
&quot;Don't start that shit again;<br />
<br />
you're in my closet now.&quot;</div>
<br />
<br />
khaa.! Kumbe alikuwa padre na kale ndo kamchezo kake.!
 
Jamsuldash

Jamsuldash

Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
70
Likes
6
Points
15
Jamsuldash

Jamsuldash

Member
Joined Jul 14, 2011
70 6 15
Ile ya mlevi na rafiki mpya ambaye anarudi naye nyumbani kwake na kuanza kumuelekeza hii ni nyumba yangu na lile ni gari langu, wakaingia ndani wanalikuta njemba limelala na mke wa mlevi bila wasiwasi mlevi akaendelea kuelekeza kile ni kitanda changu, yule ni mke wangu na yule aliyelala naye ni MIMI. . .
 
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2010
Messages
1,005
Likes
356
Points
180
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2010
1,005 356 180
ile ya bwana harusi mtarajiwa anayehifadhi condom kwenye gari
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,943
Likes
2,457
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,943 2,457 280
Wakuu thanks much kwa pongezi zenu.

Kuna post niliipenda sana huwa nacheka sana ila sikumbuki jina la mwenye post sijui kama nitakosea kuelezea.Ilikuwa inasema...

Chizi alikatiza mbugani akiwa uchi wanyama wakaanza kukimbia,swala akamwambia simba ''inakwaje mfalme wa pori na wewe unakimbia''simba akajibu ''we uliona wapi mnyama mwenye mkia mbele'''
 
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
1,847
Likes
107
Points
160
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
1,847 107 160
mi ilinichekesha sana (japokuwa siikumbuki vzr) .....jamaa waliokuwa wanfanyiwa interview na professor na wakagundua maswali
wanayoulizwa ni yaleyale hivyo wakaambizana, issue ikawa kwa rafiki wawili mmoja bright na mwingine kilaza. here it is,

PROF; When did tz got her independence
CAND; it was supposed to be in 1960 but it was postponed until 1961
PROF; Who participated in the process
CAND; Many participated but nyerere and karume finalised it
PROF; Do you believe that in MARS there are living things
CAND; some people say yes some say no, but scientist are still investigating.
then akaingia candidate kilaza, bahati mbaya prof akabadilisha maswali, ikawa hivi,
PROF; When were you born?
CAND; It was supposed to be in 1960 but it was postponed until 1961
PROF; What? Who is your father by the way?
CAND; so many participated but nyerere and karume finalised it,
PROF; What? are you crazy?
CAND; Some say yes, some say no but scientists are still investigating
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,830
Likes
583
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,830 583 280
Mi nilifurahia sana post ya enzi ulipokuwa boarding. Ilinikumbusha mbali sana na vtuko vya sconga
 
Zasasule

Zasasule

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2009
Messages
1,007
Likes
14
Points
135
Zasasule

Zasasule

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2009
1,007 14 135
mi ilinichekesha sana (japokuwa siikumbuki vzr) .....jamaa waliokuwa wanfanyiwa interview na professor na wakagundua maswali
wanayoulizwa ni yaleyale hivyo wakaambizana, issue ikawa kwa rafiki wawili mmoja bright na mwingine kilaza. here it is,

PROF; When did tz got her independence
CAND; it was supposed to be in 1960 but it was postponed until 1961
PROF; Who participated in the process
CAND; Many participated but nyerere and karume finalised it
PROF; Do you believe that in MARS there are living things
CAND; some people say yes some say no, but scientist are still investigating.
then akaingia candidate kilaza, bahati mbaya prof akabadilisha maswali, ikawa hivi,
PROF; When were you born?
CAND; It was supposed to be in 1960 but it was postponed until 1961
PROF; What? Who is your father by the way?
CAND; so many participated but nyerere and karume finalised it,
PROF; What? are you crazy?
CAND; Some say yes, some say no but scientists are still investigating

yh, made my day man!! nice one!!!
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,453