Marais wa nyuma wangeipenda ATCL tusingefika hapa ilipo


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Unajua duniani luna kupenda na kuitamani kitu, kilichotokea kwa ATC wengi waliipenda wakati wa uchaguzi baada ya uchaguzi hawakutaka kuisikia kabisa.

Halii hi inampaa changamoto kubwa kwa huyu aliekuwepo kama nae ataipenda kwa dhati na kuiimarisha ATCL.

Sikushangaa kuona wafanyakazi wa serikalii wakikimbilia ndege za prec na fastjet za Mwanza na Kilimanjaro badala ya kupanda ATCL.

Kama maraisi wetu wangeipenda kwadhati ATCL tusingekuwa hapa tulipoo, tunaitaji upendo wa kweli kwa manufaa ya umma.

Tunamtakia mema RAIS MAGUFULI NAAMINI HOFU YA MUNGU JUU YAKE NAYO ITATUSAIDIA KUENDELEZA HILI SHIRIKA.
 

Forum statistics

Threads 1,236,398
Members 475,125
Posts 29,256,698