ndege JOHN
JF-Expert Member
- Aug 5, 2015
- 24,999
- 61,235
Kuna vizibo vitatu hapo, anza kuwauliza hao wawili wanaokosekana hapoRoho wa bwana ananiambia kwamba siku hizi mnajisahau sana kuvaa kinga shida nini jamani mtakufa vibaya dogs nyie mkilewa kilimanjaro huko mnaingiliana kavukavu ina maana hamuogopi tena maradhi mnajitoa ufahamu mnajichetua pombe zinawafanya mnajisahau sana ns madanga hao mnaowapata wanapenda kugawa rectum na wanaume tunaongoza kuogopa kwenda kupima wanawake wanapina sana kwenye uzazi wa mpango au kliniki huko ukimpeleka mtoto au ukishika mimba lazima upimwe.af cha ajabu wanaume hata ukiwaambia fulani anameza vidonge bado anajipeleka kwa huyohuyo karibuni kwetu kibo bar masasi.View attachment 2498161
Roho wa bwana ananiambia kwamba siku hizi mnajisahau sana kuvaa kinga shida nini jamani mtakufa vibaya dogs nyie mkilewa kilimanjaro huko mnaingiliana kavukavu ina maana hamuogopi tena maradhi mnajitoa ufahamu mnajichetua pombe zinawafanya mnajisahau sana ns madanga hao mnaowapata wanapenda kugawa rectum na wanaume tunaongoza kuogopa kwenda kupima wanawake wanapina sana kwenye uzazi wa mpango au kliniki huko ukimpeleka mtoto au ukishika mimba lazima upimwe.af cha ajabu wanaume hata ukiwaambia fulani anameza vidonge bado anajipeleka kwa huyohuyo karibuni kwetu kibo bar masasi.View attachment 2498161
Nipo guest hapa kp karibu na serengetiKibo bar masasi siku hizi wana meza za mviringo? Au picha haihusiani na uzi. Ukitoka hap kibo nenda kwa adam viazi ukadangwe bila londomu
Kibo shisha yao 15k waambie wapunguze beiKibo bar masasi siku hizi wana meza za mviringo? Au picha haihusiani na uzi. Ukitoka hap kibo nenda kwa adam viazi ukadangwe bila londomu
BR siku hizi hakihappenKibo bar masasi siku hizi wana meza za mviringo? Au picha haihusiani na uzi. Ukitoka hap kibo nenda kwa adam viazi ukadangwe bila londomu
Kwani si ndio bei hizi au? Wapi kuna shisha ya af3?Kibo shisha yao 15k waambie wapunguze bei
Hapo nime pause tu new luxury kibo si mpk night night mida ya saa nane usikuKibo bar masasi siku hizi wana meza za mviringo? Au picha haihusiani na uzi. Ukitoka hap kibo nenda kwa adam viazi ukadangwe bila londomu
Kuna sehemu me najivukizaga kwa ten mbinga paleKwani si ndio bei hizi au? Wapi kuna shisha ya af3?
pole pole we msomeshe Cappuccino kwenye kona, akupe kitu cha Arusha, mi nnacho cha Dodoma...Kwani si ndio bei hizi au? Wapi kuna shisha ya af3?
Roho wa bwana ananiambia kwamba siku hizi mnajisahau sana kuvaa kinga shida nini jamani mtakufa vibaya dogs nyie mkilewa kilimanjaro huko mnaingiliana kavukavu ina maana hamuogopi tena maradhi mnajitoa ufahamu mnajichetua pombe zinawafanya mnajisahau sana ns madanga hao mnaowapata wanapenda kugawa rectum na wanaume tunaongoza kuogopa kwenda kupima wanawake wanapina sana kwenye uzazi wa mpango au kliniki huko ukimpeleka mtoto au ukishika mimba lazima upimwe.af cha ajabu wanaume hata ukiwaambia fulani anameza vidonge bado anajipeleka kwa huyohuyo karibuni kwetu kibo bar masasi.View attachment 2498161
Sema nini me nikifikaga wilaya fulan af mida mibovu sipendi sana kuwatafuta mapusha labda nimtume boda anitafutie mjani ila me kuwatafuta no..sasa sema mitungi inakuwa mingi mpk unaogopa kwenda machimbo wanaweza kukuvua smart wahuni sio watu wazuri ila wote peponipole pole we msomeshe Cappuccino kwenye kona, akupe kitu cha Arusha, mi nnacho cha Dodoma...
Hahahah mandazi kabisa weweKiatu chako kichafu sana mbwa wewe!