maporomoko ya ardhi

maporomoko ya ardhi

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Posts
10,025
Reaction score
5,852
kuna rafiki yangu yuko same amenipigia simu na kusema kuwa kuna maporomoko ya ardhi yametokea huko same kilimanjaro na kuuwa watu wengi.
naomba mwenye taarifa zaidi alete hapa janvini

asante
 
kuna rafiki yangu yuko same amenipigia simu na kusema kuwa kuna maporomoko ya ardhi yametokea huko same kilimanjaro na kuuwa watu wengi.
naomba mwenye taarifa zaidi alete hapa janvini

asante
Ndiyo, ni kweli. Habari zilizotangazwa na Radio One zinasema kuwa inaaminika kwa takriban watu kumi wamepoteza maisha, na huenda idadi ikaongezeka.
 
Poleni sana wahanga.
Lakini kwa sehemu hii inavyojulikana ,inaelekea maporomoko=ukame=deforestation=el nino=maafa
 
Duh! Hii sasa ni balaa! Juzi kulikuwa na duststorm maeneo ya Kibaigwa karibu na Dodoma, leo maporomoko ya ardhi Same!
 
Back
Top Bottom