bitebo7
JF-Expert Member
- May 1, 2015
- 858
- 601
Habari zenu wana JF,
Kama mjuavyo wana Jf, sasaivi asilimia kubwa ya watu wanapenda kuchepuka, aijalishi mtu awe ameoa,ameolewa au ajaoa wala kuolewa. Ukiacha suala la fedhea ambalo ni kufumaniwa. Je ulishawai kufikilia endapo mchepuko wako ukapoteza maisha mkiwa mpo guest house,lodge au hata iwe room kwako nk. Nini utafanya?
Hapa ndipo dunia utakapoiona chungu,maana unaweza ukamalizia miaka yako segerea! Nimeandika hapa baada ya kuusikiliza wimbo wa hussein machozi kafia gheto kwa makini zaidi. Ata kama aujaua serikali haitakuelewa kwanza utakaa sero uisidie polisi na miaka itakatika.
Karibuni tuchangie wadau
Kama mjuavyo wana Jf, sasaivi asilimia kubwa ya watu wanapenda kuchepuka, aijalishi mtu awe ameoa,ameolewa au ajaoa wala kuolewa. Ukiacha suala la fedhea ambalo ni kufumaniwa. Je ulishawai kufikilia endapo mchepuko wako ukapoteza maisha mkiwa mpo guest house,lodge au hata iwe room kwako nk. Nini utafanya?
Hapa ndipo dunia utakapoiona chungu,maana unaweza ukamalizia miaka yako segerea! Nimeandika hapa baada ya kuusikiliza wimbo wa hussein machozi kafia gheto kwa makini zaidi. Ata kama aujaua serikali haitakuelewa kwanza utakaa sero uisidie polisi na miaka itakatika.
Karibuni tuchangie wadau