Nilishamwambia hatu match hasa kwenye swala la umri nilishafuta hadi no yake jana kanitafuta tena akisisitiza kuwa ananipenda sana.Sasa kwao kuwa wawili Kuna tatz gani ndo wamebarikiwa wawili kama huna mpango nae mwambie usimpotezee mda wake akaweka imani kwenye Amna maana mapenzi haya unapenda usipopendwa.
Nilishamwambia hatu match hasa kwenye swala la umri nilishafuta hadi no yake jana kanitafuta tena akisisitiza kuwa ananipenda sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Duh pole yake kwaiyo wewe haujampenda?Nilishamwambia hatu match hasa kwenye swala la umri nilishafuta hadi no yake jana kanitafuta tena akisisitiza kuwa ananipenda sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Au ungependa akuzidi umri kidogoDuh pole yake kwaiyo wewe haujampenda?
Barakoa wanguSasa kwao kuwa wawili Kuna tatz gani ndo wamebarikiwa wawili kama huna mpango nae mwambie usimpotezee mda wake akaweka imani kwenye Amna maana mapenzi haya unapenda usipopendwa.
😅😅😅 mamboBarakoa wangu
stidy
ulipotea wapi jmnBarakoa wangu
stidy
nataka nione comments yako hapoulipotea wapi jmn
Poah[emoji16][emoji16] nmekuham[emoji28][emoji28][emoji28] mambo
😅 nimekuham piaPoah[emoji16][emoji16] nmekuham
stidy