Maoni yako muhimu katika hili


KATUMBACHAKO

KATUMBACHAKO

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
394
Points
195
Age
29
KATUMBACHAKO

KATUMBACHAKO

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
394 195
Kushuka kiwango cha Elimu na mazingira mabovu ya Elimu,Je serikali haijui uendeshwaji wa taasisi za elimu au AKILI NDOGO kuongoza AKILI KUBWA?
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 0
Nadhani mada ingekuwa 'kushuka kiwango cha elimu , tatizo nini' ili kutoa wigo mbana kwa wadau kuchangia kuliko ulivyoiweka wewe ikiambata na 'leading answers'.
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,569
Top