Maoni ya Wagombea Uraisi juu ya katiba mpya

Maoni ya Wagombea Uraisi juu ya katiba mpya

Mzingo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Posts
4,766
Reaction score
10,616
Aliyewasikia hawa Wagombea wakizungumzia kipengele cha katiba kwenye kampeni zao wanisaidie.


Magufuli: Ana mpango gani? Je,ataendelea na kura ya maoni au ataanza upya?


Lowassa: Ataendeleza kura ya maoni au ataanza upya?


Wagombea wengine wana maoni gani pia?



My take: Kama hawa hawajazungumzia swala la katiba mpya basi watu wawaulize kwenye mikutano yao.
 
ukawa kwa maana ya lowasa mpeperusha bendera wataanza upya kwa kutumia rasimu ya pili wao limo hadi kwenye ilani na lowasa kisha sema atasimamia katiba ya wananchi sio katiba iliypendekezwa na ccm kupitia bunge maalum.
Ndugu zangu watanzania hii ndio faida yakubadili mfumo lowassa alipokuwa ccm waliamini serikali 2 Leo hii anasema atasimamia katiba ya wananchi serikali tatu hii ni faida ya mabadiliko ya kimfumo na kimtizamo hata kama hupendi utafuata tu huwez kaa pembeni.
Ukawaaaaa hoyeeeeeeee
 
Mi nashangaa. Katika majukwaa ya UKAWA jambo hili halipi msisitizo wa kutosha wakati ndio msingi wa UKAWA. Jambo hili walitumia kama silaha no. moja. KATIBA YA WANANCHI NI MUHIMU KULIKO KILA KITU
 
Back
Top Bottom