Maoni ya wachambuzi Baada ya Simba kukandwa heavily Misri

Maoni ya wachambuzi Baada ya Simba kukandwa heavily Misri

Labani og

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2020
Posts
23,027
Reaction score
33,003
"Ukisema kwamba Simba kufungwa isiwe presha kubwa kwasababu wapo pre season sio kweli, hata ukiwa pre season unatakiwa kushinda kwasababu moja ya vitu ambavyo unatazama pre season ni pamoja na kutazama flow ya timu kwenye kutengeneza nafasi na namna gani timu inavyoweza kufunga magoli lakini pia flow ya timu ni namna gani inaweza kudefanse na kuhakikisha kuwa timu hairuhusu mabao"

Mchambuzi Alex Ngereza akizungumza kupitia Kipindi cha Michezo cha TV 3

#scopeboii #ScopeMedia
1755594085001.jpg


Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
 
"Ukisema kwamba Simba kufungwa isiwe presha kubwa kwasababu wapo pre season sio kweli, hata ukiwa pre season unatakiwa kushinda kwasababu moja ya vitu ambavyo unatazama pre season ni pamoja na kutazama flow ya timu kwenye kutengeneza nafasi na namna gani timu inavyoweza kufunga magoli lakini pia flow ya timu ni namna gani inaweza kudefanse na kuhakikisha kuwa timu hairuhusu mabao"

Mchambuzi Alex Ngereza akizungumza kupitia Kipindi cha Michezo cha TV 3

#scopeboii #ScopeMediaView attachment 3446098

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
Mpira ni ajira,(kazi)

Swali fikirishi je hizo timu zinazo cheza mwezi huu haziko preseason

Labda preseason Iko Tanzania tu
 
Bongo hakuna mchambuzi wa mpira ni WACHAMBUA MCHELE.
kufungwa preseason sio shida sana, unaweza ukakuta umechezesha kikosi, fulani, unatoa karibia timu nzima unaweka wengine.. kwenye pre seoan mwalimu anafanya vingi, kutafuta muunganiko wa timu, ufiti wa wachezaji, kile anachowafundisha kinaingi, na pia anajaribu na vingine..

Kina arsenal, bayern, inter, madrid huwa inatokea wanapoteza game za preseason na huwa sio kesi
 
Bongo hakuna mchambuzi wa mpira ni WACHAMBUA MCHELE.
kufungwa preseason sio shida sana, unaweza ukakuta umechezesha kikosi, fulani, unatoa karibia timu nzima unaweka wengine.. kwenye pre seoan mwalimu anafanya vingi, kutafuta muunganiko wa timu, ufiti wa wachezaji, kile anachowafundisha kinaingi, na pia anajaribu na vingine..

Kina arsenal, bayern, inter, madrid huwa inatokea wanapoteza game za preseason na huwa sio kesi
Pre season ndo maandalizi ya msimu mzima

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom