Maoni juu ya Ratiba ya Ligi Kuu England(EPL)

Maoni juu ya Ratiba ya Ligi Kuu England(EPL)

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Posts
2,900
Reaction score
445
Imekua kama desturi makocha wa Ligi Kuu England kulalamikia ubovu wa Ratiba pindi Ligi hiyo inapokaribia ukingoni;

Ukiangalia sasa tangu taarifa za kuanza kwa Ligi na ratiba kutoka ni zaidi ya siku mbili sasa lakini hakuna Kocha au Shabiki wa timum ata mmoja aliyethubutu kuitolea maoni aidha kwa kuikosoa ama kwa kuisifia.

Lakini utakuja kushangaa, ikifikia ukingoni mara baada ya kila timu kuona ilichokwisha vuna watu wanajitokeza hasa Makocha kuanza kulalama kwamba Timu zao zinaonewa katika upangaji wa ratiba kuliko zingine na pdo sababu ya kuzifanya zishindwe kunusa ata chembe ya Ubingwa wa hiyo Ligi.

Angalia Ligi inayoenda kuanza hiyo Agositi, ni nani ameonewa na ninani amependelewa kwa ujumla katika hiyo Ratiba!!!!, binafsi naona Kila timu ina nafasi sawa ya kupata Ubingwa; kwani kila Timu italazimika kucheza mechi moja Nyumbani na mechi nyingine Ugenini. Hivyo sioni ni kwanini Makocha ujitokeza mwishoni na kuanza kulalama wakati mwanzo wa Ligi wanakua wanaonyesha kulizika na wanachoenda kukifanya.
 
Mkuu Soka halikosi sababu hasa kwa anaelemewa...
unaweza kumsingizia refs....
unaweza kusingizia ratiba mbovu..
unaweza kusingizia majerui...
unaweza kusingizia viwanja vibovu..
wakati mwingine hata mashabiki kuwa hawakuwaunga mkono ipasavyo.!!!
 
Its true.. nikiwa km mwana man utd ratiba kwetu si ishu sana kwan iko poa bali namtaka moyes ashike adabu yake.. hatujazoea kushika namba tatu na zaid lkn uyu namuona km atatuletea dhahma.. man utd inatatizo la mid fielder na mzee ferg aliiweza ivo ivo kwa utaalam wake sasa uyu moyes sioni jitihada za kumsajili midfielder wa ukweli.. nahisi hajui kuwa vipigo pia visingizio old trafo havikubaliki na atafutwa kaz akileta ufenenge wake
 
Mkuu Soka halikosi sababu hasa kwa anaelemewa...
unaweza kumsingizia refs....
unaweza kusingizia ratiba mbovu..
unaweza kusingizia majerui...
unaweza kusingizia viwanja vibovu..
wakati hata mashabiki kwa hawakuwaunga mkono ipasavyo.!!!
....kwa maana hiyo sababu hasa ya msingi inaachwa kando (kama vile uwezo mdogo wa Timu na Wachezaji, Kocha kutokua na mbinu za kimchezo) na visingizio vinatawala au siyo!!!!
 
Its true.. nikiwa km mwana man utd ratiba kwetu si ishu sana kwan iko poa bali namtaka moyes ashike adabu yake.. hatujazoea kushika namba tatu na zaid lkn uyu namuona km atatuletea dhahma.. man utd inatatizo la mid fielder na mzee ferg liiweza ivo ivo kwa utaalam wake sasa uyu moyes sioni jitihada za kumsajili midfielder wa ukweli.. nahisi hajui kuwa vipigo pia visingizio old trafo havikubaliki na atafutwa kazakiketa ufenenge wake
David Moyes anatakiwa afanye juu chini amchukue Fabrigas au Thiago ili kudhibiti KIUNGO vinginevo anapewa Mechi 10 za mwanzo akizingua anaonyeshwa njia.
 
Back
Top Bottom