• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

MAONI BINAFSI: CCM waitishe maandamano ya amani kupinga kuporwa ushindi wao

N

ngusillo

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2019
Messages
913
Points
1,000
N

ngusillo

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2019
913 1,000
Turejee uchaguzi wa serikali za mitaa.

Mpaka jana, CCM walikuwa na ushindi mnono wa asilimia 90. Ushindi huu ulikuwa kwenye ngome za wapinzani, mfano Kilimanjaro, Dar es Salaam, Mara, Manyara, Kigoma, Mbeya na kwengineko.

Ilichokuwa imebakisha CCM ni kwenye ngome zake ambako ushindi wa asilimia 100 ulikuwa guaranteed.

Ghafla leo jioni waziri wa Tamisemi Suleiman Jafo, anaamua kuingiza uwanjani wachezaji waliopewa
Red Card kwenye mchezo huo huo, masaa machache yaliyopita.

Niwashauri CCM wakatae hila hizi za Mh Jafo. Waandamane nchi nzima kudai haki zao zinazoporwa kwa maslahi ya wahalifu wachache wasiojua kujaza form.

Nimtake katibu mkuu Dr Bashiru atoe tamko usiku huu, ili kukipambazuka tuingie barabarani.

Kwa kuwa sisi ni chama tawala, naamini polisi watayalinda maandamano yetu ya amani na tutaweza kuuonyesha uma jinsi tunavyokubalika na Rais wetu anavyokubalika.

Ni hayo tu.
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
8,085
Points
2,000
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
8,085 2,000
!
!
Ushindi Huo Wameshindana Na Nani?
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
8,085
Points
2,000
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
8,085 2,000
Walishatangazwa washindi kwa kupita bila kupingwa. Au mwenzetu unaishi Singapore?

!
!
Unashindaje Bila Kushindana Ndio Swali La Msingi
 
Abdalla mpemba

Abdalla mpemba

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2016
Messages
484
Points
1,000
Abdalla mpemba

Abdalla mpemba

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2016
484 1,000
Kwani nyinyi mumejenga reli mumujenga madaraja mumenunua ndege lkn munaogopa jambo dogo tu uchaguzi wa huru na haki
 
N

ngusillo

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2019
Messages
913
Points
1,000
N

ngusillo

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2019
913 1,000
Kwani nyinyi mumejenga reli mumujenga madaraja mumenunua ndege lkn munaogopa jambo dogo tu uchaguzi wa huru na haki
Hatuna muda wala pesa za kupoteza kwenye uchaguzi. Tulishashinda kwa 98%, zilibakia 2%. Lakini tunamwona Jafo anazunguka huko na huko akijaribu kuwapa penati za bure upinzani.

Hatukubali. CCM mbrle.na nyuma.
 
The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
5,257
Points
2,000
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
5,257 2,000
Jamaa ameandika kikejeri sana.
 
N

ngusillo

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2019
Messages
913
Points
1,000
N

ngusillo

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2019
913 1,000
Jamaa ameandika kikejeri sana.
Mkuu, hapa hakuna kejeli wala mtoto wa kejeli. Tunataka ushindi wetu uheshimiwe na kila mtu. Hata jumuiya ya mataifa jirani mfano Rwanda, Uganda na Zimbabwe wanatuunga mkono. Kama hamtaki, hata sisi tuna uwezo wa kuandamana.
 
N

ngusillo

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2019
Messages
913
Points
1,000
N

ngusillo

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2019
913 1,000
CHADEMA mnashirikiana na Jafo kutuibia ushindi wetu wa asilimia 98. Hizo asilimia 2 tupo tayari kuzipoteza lakini siyo hizi 98 ambazo tumeshatangazwa washindi.
 

Forum statistics

Threads 1,403,857
Members 531,397
Posts 34,436,509
Top