MAOMBI VYUO VIKUUU BADOO??


C

Chimbukuru john

Senior Member
Joined
May 17, 2016
Messages
134
Likes
43
Points
45
C

Chimbukuru john

Senior Member
Joined May 17, 2016
134 43 45
Kwa walioo chelewaaa kuombaa through Nacte kujiunga na vyuo vikuuu.
Hawa TCU wanaanza lini maombi ya vyuoo na sifaa zikojeee??
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
TCU mpk matokeo ya 4m 6 yatoke kk Ndio unaomba tuwe na subira matokeo ni tareh 12
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,260
Likes
624
Points
280
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,260 624 280
Nacte walisema watafungua kwa bado ina maana wana subiri nn wengine tunaomba mtufungulie
 

Forum statistics

Threads 1,237,989
Members 475,809
Posts 29,308,999