Kaboom
JF-Expert Member
- Nov 6, 2011
- 10,832
- 15,034
Hili swala lilivyoisha hata sijaelewa aiseeDah halafu ulitoa ahadi zako za kutembea uchi Dar na kujiua ?? Kweli ulikua na furaha
Hili swala lilivyoisha hata sijaelewa aiseeDah halafu ulitoa ahadi zako za kutembea uchi Dar na kujiua ?? Kweli ulikua na furaha
nimeshakusoma. We siuliona jamaa wa awam iliyopita alivyokausha na kukomba hazina kwa ajili ya hiv hiv vitega uchum asiliaIla yote kwa yote Mwammy anatumia kitega uchumi chake cha asili kwa faida mno na anakumbuka kutoa support kwa ndugu zake...Na kaka anapokea msaada akijua fika umetoka kwa hisani ya kitega uchumi asili cha sister..
nyie watu nyienimeshakusoma. We siuliona jamaa wa awam iliyopita alivyokausha na kukomba hazina kwa ajili ya hiv hiv vitega uchum asilia
Haliwezi kuwa limeisha sijui ndio kulogana hukoHili swala lilivyoisha hata sijaelewa aisee
Na ile press conference vipi? Au jamaa alitulisha matango poriHaliwezi kuwa limeisha sijui ndio kulogana huko
Matango pori tu ,sijaona press yeyoteNa ile press conference vipi? Au jamaa alitulisha matango pori
@ GentaHuenda jamaa aliwasiliana na wale sangoma wake wakati wa kampeni na uchaguz wakawavuruga wakawa wanyenyekevu!
GENTAMYCINE anaziita Power Bank (hirizi) anadai jamaa anazo hazina idadi naona zinamsaidia.Huenda jamaa aliwasiliana na wale sangoma wake wakati wa kampeni na uchaguz wakawavuruga wakawa wanyenyekevu!
Teh teh..Kuna watu hawajielewi aisee..Basi aliniokota vizuriMatango pori tu ,sijaona press yeyote