Man united hamjambo?

Man united hamjambo?

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Posts
6,877
Reaction score
10,513
10262075_869541523063415_4210770307689683884_n.jpg
 
Tupo jamani.nimekuja speed mpk nimejikwaa hapa nackilizia maumivu
 
Safi sana kumfuta kazi yule jamaa,sio wale jamaa malengo yao kila mwaka ni top 4,na misifa kibao kwa babu yao....
 
Safi sana kumfuta kazi yule jamaa,sio wale jamaa malengo yao kila mwaka ni top 4,na misifa kibao kwa babu yao....
wepi haooo!.... au ni wale jamaa cjui wanajiita washika bunduki wa jiji la london!
 
Mr. Bean tena?? Ama kweli jamaa wameishiwa mipango
 
Back
Top Bottom