Mambo mawili ya kihistoria Tunayojifunza Ijumaa Kuu

Mambo mawili ya kihistoria Tunayojifunza Ijumaa Kuu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Posts
10,419
Reaction score
17,765
1:Sabato ni JUMAMOSI.
2😀unia iliumbwa Kwa siku sita sio Miaka mamillioni ya kijiolojia na hapo ndio orgin ya timing na wiki kuwa na siku saba.
 
Wala msihofu NI KWELI sabato NI jmos wakatoliki tunalijua hilo
ubarikiwe mkuu. nilikuwa naweza rekodi sawa.
maana kuna mtawa mmoja mtaa flani nilikuwa nao jirani wanazuia kutoa huduma za kijamii jpili anadai ni sabato.
 
Back
Top Bottom