Mama nimepata mchumba; ''anafanya kazi gani''?

Askari Muoga

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
6,130
2,000
Mama nimepata mchumba,

Mama anajibu: anafanya kazi gani?

Je kazi ndio kigezo cha kuchagua mchumba?
 

Mwadunda

JF-Expert Member
Aug 14, 2013
1,763
2,000
Utaoa na huna kipato cha kueleweka mzazi lazima ajiridhishe kama mwanae yuko sehemu salama
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom