Yule maza wa Mbeya mjini..Picha kama mwanasiasa fulani mtaje ukipata utashinda 20,000 ya chai.
2left hakisonPicha kama mwanasiasa fulani mtaje ukipata utashinda 20,000 ya chai.
Mbona sioni PMYule maza wa Mbeya mjini..
nirushie mpesa man namba cheki pm.
Picha kama mwanasiasa fulani mtaje ukipata utashinda 20,000 ya chai.
Superstar aisehhh umaarufu noma aisehh lazima ujithaminishe [emoji38][emoji38][emoji38]hata ungekua wewe unakuja kwangu hivi nakupa teke kwanza utulieIla shilole nae ana kihereheree alishindwa kuongea na dai kimya kimyaaa
Ila Dai akampotezea yule dada hata kumchangamkia hakuna jamani
Picha kama mwanasiasa fulani mtaje ukipata utashinda 20,000 ya chai.
Namba unayotumia pokea pesa ikowapi wajuu naona wanajivutavutatulia ackson. nitumie mpesa mkuu. huyu mama kafanana sana na tulia😆😆