Mama Buyogera kafunika bungeni

kigoma mjini

Member
Dec 1, 2013
95
0
mbunge wa nccr mageuzi amelalamika sana kwa kuwa yeye ndio wa kwanza kuleta hoja hiyo bungeni na wakaipotezea.
 

Chitemo

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
1,336
1,500
Umeshaanza kuleta ukanda wako na ukabila, eti tu kwa sababu katokea kigoma na wewe ni mtu wa kigoma.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom