Mama Buyogera kafunika bungeni


K

kigoma mjini

Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
96
Likes
0
Points
0
Age
27
K

kigoma mjini

Member
Joined Dec 1, 2013
96 0 0
mbunge wa nccr mageuzi amelalamika sana kwa kuwa yeye ndio wa kwanza kuleta hoja hiyo bungeni na wakaipotezea.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,208
Likes
14,054
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,208 14,054 280
andika alivyokuwa akilalamika.
 
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,297
Likes
18
Points
135
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,297 18 135
Umeshaanza kuleta ukanda wako na ukabila, eti tu kwa sababu katokea kigoma na wewe ni mtu wa kigoma.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,571
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,571 280
Umeshaanza kuleta ukanda wako na ukabila, eti tu kwa sababu katokea kigoma na wewe ni mtu wa kigoma.
watu wa kigoma mapimbi tu..wamekuja juzi mjini hapa wanajifanya wajanja..
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,127
Likes
5,137
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,127 5,137 280
!
!
lekatutigiteeeeeeeeeeeeeee
 

Forum statistics

Threads 1,213,286
Members 462,055
Posts 28,472,576