Geechie JF-Expert Member Joined Oct 26, 2015 Posts 977 Reaction score 763 Dec 1, 2016 #1 Huyu mama professor WA Open University nimempenda bure,hasa pale aliposema njia ya kwenda mbinguni...tumuombee tu asitumbuliwe nae akajishtukia kwa kusema hapingani na waziri ila siasa amekiri imeleta uzushi kwenye mambo ya kitaalamu....
Huyu mama professor WA Open University nimempenda bure,hasa pale aliposema njia ya kwenda mbinguni...tumuombee tu asitumbuliwe nae akajishtukia kwa kusema hapingani na waziri ila siasa amekiri imeleta uzushi kwenye mambo ya kitaalamu....
K kasisi nam New Member Joined Nov 25, 2016 Posts 2 Reaction score 0 Dec 1, 2016 #2 Tu subili tuone itakuwaje