Mimi sio mdau mkubwa sana wa jukwaa hili.Ila leo imenibidi.Nataka nimfikishie kaujumbe ka mapenzi mpenzi wangu pale alipo.Nimenukuu mistari michache toka katika Track kali ya Mwanamuziki wa Kijamaika Busy Signal.Najua ataelewa sababu Kizungu kwake sio tatizo.
"hello baby can u come ova?
right now loneliness taking ova
me need you tonite ya me lovah
come warm me up under the covah
mek we rack til the lampshade turn ova
rub me chest yhu head pon me shouldah
ah mek we listen anita baker
mek love till we wake up the neighbah..."
Nawe pia unaweza ukatupia Mistari michache mitamu ya Mapenzi kwa Mpenzi wako toka katika wimbo wowote.
my lov thrz only u in ma lyf the only thng tht flies..,ur evry step tht i make and i want 2 share al my lov with u no one else wil do and ur eyes tells me how much u care...,u wl always b my lover!!