Malori ya mkutano wa CCM

Mkutano wa CCM kama chama tawala kinatakiwa kitueleze wametufanyia nini kwa miaka yote ya utawala wao! Sio kuanzisha ligi tena na wapinzani, wakifanya hivyo watazidi kujishushia credibilty. Tunadanganyana tumeweza na tunasonga mbele angali bado tunatambaa wakati wenzetu wanakimbia hata jirani zetu waliotuzunguka.
WAKE UP TANZANIAN.....!!!!!!:angry:
 
Haya bandugu, ukiliona lori limebeba watu wa kuhudhuria mkutano wa CCM jangwani leo hebu tupia namba zake hapa... Nimeliona moja likitokea Mbagala charambe mida hii lenye namba T327AWV FUSO

Namba za nini??
We sema tukiyaona tuyapopoe na mawe!!
 
ikiwezekana hata picha kabisa,mie niko jangwani kwa sasa naona wanaendelea kusomba viti vya plastic vyeupe viko kama 1,000 na kujenga stage na wanaandaa mabango.Full ulaghai ukipita mgao wa 10,000 nitakujuza.



Ingetakiwa wakosekane watu wa kukalia hizo viti! Ingependeza sana!
 
huku kwetu wamevichuku vibibi vichawi vile viwangawanga wameendanavyo huko tunawaombea wapate ajali na ile kosta waliyoenda nayo yani mtaa upo shwali from vigagula ngoja wakamwangushe mwenyekiti wao tena. Watajambamaputo
 
huku kwetu wamevichuku vibibi vichawi vile viwangawanga wameendanavyo huko tunawaombea wapate ajali na ile kosta waliyoenda nayo yani mtaa upo shwali from vigagula ngoja wakamwangushe mwenyekiti wao tena. Watajambamaputo

Na wamevivisha kanga za kikwetwe na tshet zake dah! Hawa wazee bora Mungu ajitwalie kama anataka kutusaidia
 
Wanapelekwa Jangwani muda huu kwani mkutano unaanza saa ngapi?
Au wao ni solar pannels wanaenda kuzalisha umeme ili utumike mkutano utakapoa anza?

Loh, natumia kimobitel ningekugonga like! Umenichekesha mkuu, ha ha ha ha! Watanzania wafanywa solar panel
 
watatumia mafuso wakidhani sio malari kwani huwajui chichiem wewe,halafu wanachama wa ccm chakula chao kikuu ni nini? tshirt au nini, maana kila mkutano wanapewa wakati kwa sasas nchi haina hata mafuta ya taa ambayo yanatumiwa na watanzania zaidi ya 87% kama nishati ya mwanga,kazi tunayo
 
Chama kinawajali wanachama wake, kama wanatokea kongowe na usafiri wa pamoja upo kuna ubaya gani kuutumia?

Wanawapa V-T-Shirt na Usafiri; Wao Mabig Boss wanasomba Fweza zote Kifisadi; Angalia Nyumba Mafisadi wanakotoka, Hawa watu kwenye Malori wamebebwa toka kwenye Bonde la Mzimbazi Unajua tena Mvua Ikija - Rais anawatembelea kwa Helikopta na kuwatupia Mablanketi... SHIDA TUPU
 
Hivi ati ccm inapimana ubavu na cdm,hiki ni kichekesho yaani tembo apimane ubavu na swala? Wapi na wapi.miaka yote toka uhuru mpaka leo unaanza kuogopa chama cha juzi juzi tu.shame on you ccm
 
Wapinzani presha inapanda presha inashuka..mnaweweseka.

Anaeweweseka na yule analiye copy na kupest event ya mwenzake isitoshe hajui hata mkutano wenyewe una dhamira gani?
 
Nyuso za vijana ziko CDM mioyo yao iko CCM this is the truth.

Teh teh hata nape nae anajiliwaza namna hiyo subiria feedback ktk chaguzi zinazokuja then utabadili mwenyewe statement yako
 
CCM wanapenda watu kuwa wajinga maana mwenye akili timamu hawezi kwenda kushangaa porojo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…