Job Richard
JF-Expert Member
- Feb 8, 2013
- 3,874
- 2,203
Najidakia kama watengenezaji na wauzaji wa mashine mbalimbali zikiwemo za tofali tumekuwa tukipokea malalamiko mengi hasa kwa makanjanja wachache katika sekta ya wazalishaji machine hapa nchini kwetu.
Mashine yeyote inahitaji vifaa bora Katika uundaji wake Leo tutazizungumzia za tofali hasa katika mota zake
Machine ya tofali ni muhimu Sana mota utakazotumia ziwe na ukubwa kuendana na kazi yake.
Mota zinazofaa kwa machine ya tofali vibrator ni hp 5
Na mixer mota zinazofaa HP 10
Sasa kumekuwa na wenzetu ujanja mwingi mota huwekwa chini ya hapo hp3-4
Na mixers hp7
Tunakushauri nunua machine sehemu sahihi utakaposhauriwa maana kuitafuta pesa yako ufanye ujariamali unakutana na mashine chini ya kiwango
Inauma USHAURI NA UNUNUAJI MASHINE TUONE NAJIDAKIA STORE
0659567058
Machine ya tofali million mbili na laki tano ya tofali moja
Na tofali mbili million mbili na laki saba
Na mixer million tatu na laki tano ya nusu mfuko
Na robo tatu million nne na laki tano
Na mfuko mzima million tano na laki tano
Mashine yeyote inahitaji vifaa bora Katika uundaji wake Leo tutazizungumzia za tofali hasa katika mota zake
Machine ya tofali ni muhimu Sana mota utakazotumia ziwe na ukubwa kuendana na kazi yake.
Mota zinazofaa kwa machine ya tofali vibrator ni hp 5
Na mixer mota zinazofaa HP 10
Sasa kumekuwa na wenzetu ujanja mwingi mota huwekwa chini ya hapo hp3-4
Na mixers hp7
Tunakushauri nunua machine sehemu sahihi utakaposhauriwa maana kuitafuta pesa yako ufanye ujariamali unakutana na mashine chini ya kiwango
Inauma USHAURI NA UNUNUAJI MASHINE TUONE NAJIDAKIA STORE
0659567058
Machine ya tofali million mbili na laki tano ya tofali moja
Na tofali mbili million mbili na laki saba
Na mixer million tatu na laki tano ya nusu mfuko
Na robo tatu million nne na laki tano
Na mfuko mzima million tano na laki tano