Makinikia cinema mpya ya EPA

ngugi wa thiongo

Senior Member
Aug 22, 2013
106
225
Haya watanzania wenzangu mabingwa wa kushangilia na wepesi wa kusahau!!!mwizi anakuja unamkaribisha unampa chai anakwambia atakulipa alichoiba kiasi gani,lini,wapi na kwenye acc.hipi until further noticed!! Mjadala unalazimishwa kufungwa kwenye media kama tulivyoona Jana pia patafata bungeni kutapigwa makofi kama kawaida!!tutasahau maisha yataendelea!!hii ndio Tanzania yangu!!na hii ndio CCM!!!
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,589
2,000
Mchelea mwana kulia hulia mwenyewe.

Natuendelee kumtumbulia macho magufail akilialia, kilio chetu kitakuwa kikubwa zaidi tutakapobaini kuwa hakuna mtanzania atakayepata Noah!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom