mchemsho JF-Expert Member Joined Jun 8, 2011 Posts 3,230 Reaction score 936 Nov 7, 2014 #21 Kwanza pongezi kwake. Pili SADC ni kama ilishakufa, nchi sirias ziko busy na mambo yao hazina muda wa kupoteza na taasisi mufilisi
Kwanza pongezi kwake. Pili SADC ni kama ilishakufa, nchi sirias ziko busy na mambo yao hazina muda wa kupoteza na taasisi mufilisi
Sooth JF-Expert Member Joined Apr 27, 2009 Posts 3,922 Reaction score 5,628 Nov 7, 2014 #22 ..SADC wajiandae kujifunza Kibenglish (kiingereza cha kibena)!!
H Honolulu JF-Expert Member Joined Jan 20, 2012 Posts 5,648 Reaction score 1,729 Nov 7, 2014 #23 Please quote me: Makinda ata-prove failure vibaya sana. Kiingereza chenyewe mzigo.
don12 JF-Expert Member Joined Oct 11, 2012 Posts 678 Reaction score 203 Nov 7, 2014 #24 BxAarfa said: Ww nafkiri sio Mtanzania, na kama ni Mtanzania ndio wale jobless sababu siamin kama uliomba kazi kupitia vyeti vako. Ushawahi kuona neno "rakheli" uf@l@ mkubwa kwa kweli! Click to expand... mama huyu ataenda kutuaibisha, kiingereza chake kibovu kama changu.
BxAarfa said: Ww nafkiri sio Mtanzania, na kama ni Mtanzania ndio wale jobless sababu siamin kama uliomba kazi kupitia vyeti vako. Ushawahi kuona neno "rakheli" uf@l@ mkubwa kwa kweli! Click to expand... mama huyu ataenda kutuaibisha, kiingereza chake kibovu kama changu.
Kilamuluzi Senior Member Joined May 20, 2014 Posts 116 Reaction score 20 Nov 7, 2014 #25 Sasa hilo bunge la SADC wanaongea lugha gani? Bi. Kiroboto watamwonea sana
E emmanuel.8.sprian Member Joined Aug 16, 2013 Posts 10 Reaction score 0 Nov 7, 2014 #26 sina shaka na kuchaguliwa kwake, naamini atafanya kazi sahihi kwa sababu huko hakuna vyama pinzani.
MWALLA JF-Expert Member Joined Dec 12, 2006 Posts 16,952 Reaction score 10,513 Nov 10, 2014 #27 KANDIRI said: Give her opportunity to hear Click to expand... amepata ya tanzania ametufanyia kipi tumkumbuke? zaidi ya mipasho?
KANDIRI said: Give her opportunity to hear Click to expand... amepata ya tanzania ametufanyia kipi tumkumbuke? zaidi ya mipasho?
Sibonike JF-Expert Member Joined Dec 23, 2010 Posts 17,297 Reaction score 18,053 Nov 10, 2014 #28 Wamekosa watu kabisa hadi wampe Anne Makinda?