Makamu wa Rais Dkt. Mpango ulitudanganya au ulidanganywa?

Makamu wa Rais Dkt. Mpango ulitudanganya au ulidanganywa?

Kiazi Kitamu

Senior Member
Joined
Feb 16, 2013
Posts
122
Reaction score
126
Mnamo tarehe 19.05.2023 Makamu wa Rais Dkt. Mpango uliweka Jiwe la msingi kwa ujenzi wa barabara kiwango cha lami Mianzini mpaka Ngaramtoni yenye urefu wa kilomita 18 Wilaya ya Arumeru Mkoani Arusha.

Na kubwa ulituhaidi wananchi wa Kijiji cha Olemringaringa mpaka Ngaramtoni tutalipwa fidia mapema kabla ya bajaeti ya 2022/2023 au mapema sana mwezi Julai mwa bajeti ya 2023/2024 ila cha kusikitisha Sana [emoji24][emoji24] mpaka sasa hakuna cha fidia yoyote na mkandarasi yuko site ameshakamilisha madaraja.

Na mwisho mwa wiki Mkuu wa Wilaya ya Arumeru alituma Mwakilishi na kutoa maelekezo kuwa tupishe maeneo yetu na kuwa tutalipwa baadae kitu ambacho ni kinyume cha sheria ya Ardhi.

Je, Makamu wa Rais Dakta Mpango ulitudanganya au ulidanganywa?
 
Mshaletewa siasa kwenye maisha yenu😂😂 mtacheza disco la yesu
 
Mianzini mpaka Ngaramtoni hii barabara haina lami?

Au inapitia eneo lipi tena?

Ninaomba unieleweshe hiyo barabara ni Mpya inajengwa au ni ile iliyopo?
 
Narudia tena....
Usije ukamuamini mwanasiasa akiwa hai zaidi ya marehem
 
Mkiondoa mguu hapo site, hamtokaa mlipwe milele.
Msikubali kuondoka bila fidia. Wakitaka wawaulie hapo hapo site ndio mkubali kuondoka...
 
Mianzini mpaka Ngaramtoni hii barabara haina lami?

Au inapitia eneo lipi tena?

Ninaomba unieleweshe hiyo barabara ni Mpya inajengwa au ni ile iliyopo?
Hii Ni nyingine inaanzia pale Mataa kwenda juuu kupitia Kinding'a, Mringaringa mpaka Ngaramtoni sokoni
 
Mh Makamu wa Rais Dakta P. Mpango katikati ya mwezi Mei mwaka huu 2023 ulifanikiwa kuweka Jiwe la msingi ujenzi wa Barabara ya Mianzini to Ngaramtoni. Na kuahidi wananchi waliopitiwa na Barabara watalipwa fidia kwa mujibu wa Sheria za Nchi. Ila mpaka Sasa hawajalipwa ingawa makadirio ya gharama za fidia zimeshajulikana.

Na mkandarasi anaendelea na kazi na kashakamilisha ujenzi wa madaraja 75% Sasa Mkuu wa Wilaya anatoa wapi nguvu ya kuwaambia wananchi wabomoe nyumba zao kupisha ujenzi na pesa zitatolewa baadae???

Au ulitudanganya na kutupamba kumbe ni utapeli?
Tafadhali zingatieni Sheria watu walipwe fidia kwanza wapishe ujenzi
 
Huko makazi ya watu Sio mengi mkuu.
Ninahisi itapita kwenye nyumba Za watu kibao
Nyumba nyingi mkuu Sasa wanataka watu wabomoe nyumba zao kupisha ujenzi na kuja kulipwa baadae. Sasa ukishabomoa unaamia wapi? Hela ya kubomoa unapata wapi? Yaani ni ujinga juu ya ujinga
 
Nyumba nyingi mkuu Sasa wanataka watu wabomoe nyumba zao kupisha ujenzi na kuja kulipwa baadae. Sasa ukishabomoa unaamia wapi? Hela ya kubomoa unapata wapi? Yaani ni ujinga juu ya ujinga
Mwanasiasa akiingia ndan kwako akakuamkia "za jion" toka nje kwanza uthitishe ni jion kweli? Kitu cha kweli mwanasiasa anachoweza kusema ni jina lake tu. Tena napo uwe makini na vianzio! Kwa mfano Dr. Joseph kasheku musukuma. Hyo "dr"
 
Back
Top Bottom