Makampuni ya simu kwa hili mmekosea


Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Likes
487
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 487 180
Makampuni ya simu kwa hili mmekurupuka kutokana na utaratibu mliouanzisha. Wananchi pamoja na wageni wanakuja hapa nchini kwa muda mfupi hawataweza kupata huduma kwa muda muafaka. Kwa wananchi mliokuwa hamjui utaratibu mpya ni kwamba pindi uendapo kununua laini ya simu itakuchukua mda wa masaa 72 ambayo ni sawa na siku 3 ndipo uanze kupata huduma ya mawasiliano.
Swali langu ni je iwapo wewe ni mtumiaji wa voda na umeibiwa simu,utawezaje kutoa taarifa au kuwasiliana na ndugu zako? Au kwa wageni wanaokuja nchini kwa ajili ya mapumziko na mikutano hamuoni mtakuwa mmewanyima mawasiliano?
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
TCRA atakuja kutufafanulia haya maamuzi yao....Nchi za wenzetu ni dakika chache tu baada ya kununua line unakuwa hewani....
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,274,104
Members 490,586
Posts 30,501,122