zwangandaba
JF-Expert Member
- Jan 31, 2023
- 750
- 1,427
Sawa na SoMo hapo.juu.
Hawa makamandawa kundi la waasi wa m23 ambao tulizoea kuwaona kwenye midia wakieleza misimamo ya kundi lao na kuendesha mapigano dhidi ya serikali Kwa Sasa ni muda hawaonekani tena wala kusikika.
Ukimya na kutoonekaa hadharani yawezekana tayari wameshauwawa kwenye harakati zao dhidi ya majeshi ya serikali?
Makamanda hao ni:
1. Col. Imani John Nzenze(kamanda msaidizi/Mwakilishi)
2. Gen. Sultani Makenga (Kamanda wa kundi)
3. Maj. Willy Ngoma(msemaji wa kundi)
Mwenye habari kuwahusu tafadhali
Hawa makamandawa kundi la waasi wa m23 ambao tulizoea kuwaona kwenye midia wakieleza misimamo ya kundi lao na kuendesha mapigano dhidi ya serikali Kwa Sasa ni muda hawaonekani tena wala kusikika.
Ukimya na kutoonekaa hadharani yawezekana tayari wameshauwawa kwenye harakati zao dhidi ya majeshi ya serikali?
Makamanda hao ni:
1. Col. Imani John Nzenze(kamanda msaidizi/Mwakilishi)
2. Gen. Sultani Makenga (Kamanda wa kundi)
3. Maj. Willy Ngoma(msemaji wa kundi)
Mwenye habari kuwahusu tafadhali