Majina ya walioficha pesa USWISI haya hapa

amakyasya

JF-Expert Member
Jun 26, 2013
3,463
0
Baada ya kuona Zitto anaogopa kuwataja kama mlivyoogopa kuwataja wauza madawa ya kulevya a.k.a UNGA au SEMBE, mi nimeamua kuwataja tu kama noma na iwe noma, kama mbwai mbwai tu, ukimwaga ugali namwaga mboga, kwani kitu gani bana. Siogopi tindikali wala kung'olewa kucha au meno bila ganzi, kwani ntakuwa wa kwanza mie! Potelea pote kujuana isiwe tabu, nataka ustaarabu.

Haya sasa, nitaje nisitaje?
 

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
3,398
2,000
Baada ya kuona Zitto anaogopa kuwataja kama mlivyoogopa kuwataja wauza madawa ya kulevya a.k.a UNGA au SEMBE, mi nimeamua kuwataja tu kama noma na iwe noma, kama mbwai mbwai tu, ukimwaga ugali namwaga mboga, kwani kitu gani bana. Siogopi tindikali wala kung'olewa kucha au meno bila ganzi, kwani ntakuwa wa kwanza mie! Potelea pote kujuana isiwe tabu, nataka ustaarabu.

Haya sasa, nitaje nisitaje?

Acha uctaje
 

hakisoni

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
476
225
Nimefungua haraka haraka nikijua nakutana na list ya watu kumbe mbwembwe zako tu. Hebu acha hizo bana unajua watu wengine pressure iko karibu sana??
 

Junior Lecturer

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
851
500
Baada ya kuona Zitto anaogopa kuwataja kama mlivyoogopa kuwataja wauza madawa ya kulevya a.k.a UNGA au SEMBE, mi nimeamua kuwataja tu kama noma na iwe noma, kama mbwai mbwai tu, ukimwaga ugali namwaga mboga, kwani kitu gani bana. Siogopi tindikali wala kung'olewa kucha au meno bila ganzi, kwani ntakuwa wa kwanza mie! Potelea pote kujuana isiwe tabu, nataka ustaarabu.

Haya sasa, nitaje nisitaje?

kila mbuzi hula kwaurefu wa kamba yake.
 

yaasary

Senior Member
Mar 26, 2011
101
195
Baada ya kuona Zitto anaogopa kuwataja kama mlivyoogopa kuwataja wauza madawa ya kulevya a.k.a UNGA au SEMBE, mi nimeamua kuwataja tu kama noma na iwe noma, kama mbwai mbwai tu, ukimwaga ugali namwaga mboga, kwani kitu gani bana. Siogopi tindikali wala kung'olewa kucha au meno bila ganzi, kwani ntakuwa wa kwanza mie! Potelea pote kujuana isiwe tabu, nataka ustaarabu.

Haya sasa, nitaje nisitaje?
nakupa siku saba, usipotaja nataja mimi, na nikitaja mimi jina lako lazima liwe kwenye list
 

BatteryLow

JF-Expert Member
Aug 14, 2011
447
225
Kama unataka jf ifutike ww yaanike tu hapa, uclete utani na hawa jamaa wenye hati miliki ya hii inji.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom