Majina ya walioficha pesa USWISI haya hapa


amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
Baada ya kuona Zitto anaogopa kuwataja kama mlivyoogopa kuwataja wauza madawa ya kulevya a.k.a UNGA au SEMBE, mi nimeamua kuwataja tu kama noma na iwe noma, kama mbwai mbwai tu, ukimwaga ugali namwaga mboga, kwani kitu gani bana. Siogopi tindikali wala kung'olewa kucha au meno bila ganzi, kwani ntakuwa wa kwanza mie! Potelea pote kujuana isiwe tabu, nataka ustaarabu.

Haya sasa, nitaje nisitaje?
 
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,519
Likes
1,398
Points
280
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,519 1,398 280
Baada ya kuona Zitto anaogopa kuwataja kama mlivyoogopa kuwataja wauza madawa ya kulevya a.k.a UNGA au SEMBE, mi nimeamua kuwataja tu kama noma na iwe noma, kama mbwai mbwai tu, ukimwaga ugali namwaga mboga, kwani kitu gani bana. Siogopi tindikali wala kung'olewa kucha au meno bila ganzi, kwani ntakuwa wa kwanza mie! Potelea pote kujuana isiwe tabu, nataka ustaarabu.

Haya sasa, nitaje nisitaje?
Acha uctaje
 
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
315
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 315 180
Wenzako wanangolewa kucha hapa utapewa burn
 
H

hakisoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
470
Likes
30
Points
45
H

hakisoni

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
470 30 45
Nimefungua haraka haraka nikijua nakutana na list ya watu kumbe mbwembwe zako tu. Hebu acha hizo bana unajua watu wengine pressure iko karibu sana??
 
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,519
Likes
1,398
Points
280
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,519 1,398 280
Junior Lecturer

Junior Lecturer

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
796
Likes
183
Points
60
Age
29
Junior Lecturer

Junior Lecturer

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
796 183 60
Baada ya kuona Zitto anaogopa kuwataja kama mlivyoogopa kuwataja wauza madawa ya kulevya a.k.a UNGA au SEMBE, mi nimeamua kuwataja tu kama noma na iwe noma, kama mbwai mbwai tu, ukimwaga ugali namwaga mboga, kwani kitu gani bana. Siogopi tindikali wala kung'olewa kucha au meno bila ganzi, kwani ntakuwa wa kwanza mie! Potelea pote kujuana isiwe tabu, nataka ustaarabu.

Haya sasa, nitaje nisitaje?
kila mbuzi hula kwaurefu wa kamba yake.
 
omary mwene

omary mwene

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2013
Messages
295
Likes
4
Points
0
omary mwene

omary mwene

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2013
295 4 0
kila mbuzi hula kwaurefu wa kamba yake.
ha ha ha ha haaaaaa,kakudanganya nani kama kila mbizi hula kwa urefu wa kamba yake.......bari kila mbuzi hula kwa huluma ya mchungaji....unafikili ukimfunga jangwani hata kamba ikiwa kilometa moja atakula nini....?
 
Y

yaasary

Senior Member
Joined
Mar 26, 2011
Messages
101
Likes
12
Points
35
Y

yaasary

Senior Member
Joined Mar 26, 2011
101 12 35
Nimefungua haraka haraka nikijua nakutana na list ya watu kumbe mbwembwe zako tu. Hebu acha hizo bana unajua watu wengine pressure iko karibu sana??
ha ha ha,,,,pole sana kumbuka uko jukwaa la utani
 
Y

yaasary

Senior Member
Joined
Mar 26, 2011
Messages
101
Likes
12
Points
35
Y

yaasary

Senior Member
Joined Mar 26, 2011
101 12 35
Baada ya kuona Zitto anaogopa kuwataja kama mlivyoogopa kuwataja wauza madawa ya kulevya a.k.a UNGA au SEMBE, mi nimeamua kuwataja tu kama noma na iwe noma, kama mbwai mbwai tu, ukimwaga ugali namwaga mboga, kwani kitu gani bana. Siogopi tindikali wala kung'olewa kucha au meno bila ganzi, kwani ntakuwa wa kwanza mie! Potelea pote kujuana isiwe tabu, nataka ustaarabu.

Haya sasa, nitaje nisitaje?
nakupa siku saba, usipotaja nataja mimi, na nikitaja mimi jina lako lazima liwe kwenye list
 
Majaliwa Ahmed

Majaliwa Ahmed

New Member
Joined
Dec 12, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
Majaliwa Ahmed

Majaliwa Ahmed

New Member
Joined Dec 12, 2013
3 0 0
Usitaje mwana maana wazee wanang'oa kucha hao.
 
B

BatteryLow

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
448
Likes
69
Points
45
B

BatteryLow

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
448 69 45
Kama unataka jf ifutike ww yaanike tu hapa, uclete utani na hawa jamaa wenye hati miliki ya hii inji.
 
Tidito L

Tidito L

Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
98
Likes
6
Points
15
Tidito L

Tidito L

Member
Joined Jan 23, 2011
98 6 15
Kaka sijui umetandika ya wapi aisee,maana hata ya Tarime naona aina weu kama wewe.
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
Kaka sijui umetandika ya wapi aisee,maana hata ya Tarime naona aina weu kama wewe.
Nini hiyo ya tarime mkuu? Hoja ni walioficha pesa Uswisi. Au nawewe umo mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,250,723
Members 481,468
Posts 29,743,371